Hạng B1
28/9/13
93
22
8
Tình hình là vợ chồng ông chú em mới ở hà nội vào chơi, ông chú em muốn đi miền tây chơi 1 ngày mà em không biết ở miền tây đi ở đâu thì đẹp và đặc trưng về cuộc sống ở miền tây bác nào biết làm ơn giúp đỡ chỉ cho em gấp cái ạ. Em cám ơn rất rất nhiều.
Em tính là đi chợ nổi ở cần thơ rùi kiếm khu du lịch sinh thái nào đó đặc trưng ở dưới đó rùi ghé vào mà không biết đi ở đâu và đi chợ nổi bằng cách nào ạ

Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Qua cầu rạch miễu thuê một chiếc tàu chạy quanh các cồn, có vườn trái cây, các món ăn miền tây, thưởng thức đờn ca tài tử hay tuyệt!

Hạng B2
6/3/08
303
191
43
Nếu chỉ có một ngày, bạn đến Mỹ Tho rồi đăng ký tour du lịch qua cù lao là vừa thời gian, có cảnh sông nước, sinh hoạt đúng kiểu miền Tây

Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
Mình ở Bến Tre nè, chắc cũng không có gì lý thú cho các Bác ở Bắc vào muốn khám phá Bến Tre miền tây. Nếu đã thế thì làm 1 chuyến về Cần Thơ cũng có chợ nổi Cái Răng rất nổi tiếng, thăm Thủ Đô miền tây 1 chuyến, bắn phát xuống Sóc Trăng đi Chùa, Bạc Liêu cho mua bánh bía, thăm nhà Hắc Công Tử, rồi làm chuyến xuống Cà Mau luôn là tiện đường, vào rừng nguyên sinh, đi chợ chiều, vào rừng sinh thái U Minh, ra chợ ăn các loại đặc sản sông nước DBSCL. Nếu phân vân thì cứ đi đến đâu book tour đến đó, tại khách sạn lúc nào cũng có Tour, còn nếu do dự thì lien hệ em, em cho anh cái địa chỉ tư vấn du lịch quê em, tha hồ mà hỏi nhưng thích cái giá rẻ bèo mà chất lượng khỏi chê.

• Like
Reactions: AnhtuanHoang
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
Tình hình là vợ chồng ông chú em mới ở hà nội vào chơi, ông chú em muốn đi miền tây chơi 1 ngày mà em không biết ở miền tây đi ở đâu thì đẹp và đặc trưng về cuộc sống ở miền tây bác nào biết làm ơn giúp đỡ chỉ cho em gấp cái ạ. Em cám ơn rất rất nhiều.
Em tính là đi chợ nổi ở cần thơ rùi kiếm khu du lịch sinh thái nào đó đặc trưng ở dưới đó rùi ghé vào mà không biết đi ở đâu và đi chợ nổi bằng cách nào ạ

một ngày mà muốn biết miền Tây thì e lậy ông chú nhà bác lun :3dcuoigif:
theo em thì bác dắt ông chú vào mát xa Minh Tâm, Vicom giá cao ngất, toàn miền Tây tươi rói thơm ngát ngàn ngạt là đủ roài

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
Cần Thơ thẳng tiến đi bác, miền tây ngoài sông nước ra chẳng co gì nổi bật

sông nước thì quê e đầy nè, đi Cần Thơ chi xa vại :3dcuoigif:
@Mr migoi : hôm nào quởn quởn xúng thăm thú đồng guộng sông ngòi với e đêy

• Like
Reactions: Mr migoi