Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam
O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
RE: Bác nào có Corolla Altis thì mới zô!!!

Nhìn cũng lạ mắt nhưng không đẹp. To vốn dĩ khó độ mà:D

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Nhìn nặng nề và mầu mè quá! Xe mới thành xe cũ!!!

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Gọi là TO mặc áo bảo hộ Da,phải không các bác?:D:D:DEm thấy kệch cỡm thế nào ấy.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Ý tưởng của nó là biến cái ô tô thành máy bay. Tiếc rằng cái quan trọng nhất là ĐÔI CÁNH thì lại thiếu. Thành ra không giống cái gì cả :D:D. Phí cả cuộc chơi.

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Công nhận là trông màu mè loè loẹt quá. Nếu mà sơn lại đen xì hết thì lại hay các bác nhỉ??? Em post con xe này lên để cho bác lấy cái ý tưởng của body với mấy cái ốp đèn thôi.

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: polar bear
Ý tưởng của nó là biến cái ô tô thành máy bay. Tiếc rằng cái quan trọng nhất là ĐÔI CÁNH thì lại thiếu. Thành ra không giống cái gì cả :D:D. Phí cả cuộc chơi.
Cánh bị bắn gãy roài, bác ko thấy nó đang bốc lửa lao xuống đất à? Game over !!!

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: Awake

ý tưởng được đấy chứ ạ. trông độc đáo phết. mà nhìn cái xe cũ cũ như thế rất thích hợp với đi đường HN, tha hồ va quệt khỏi xót xe. nếu sơn 1 màu bóng lộn, có vết xước nào nó rõ mồn một, nhìn tức mắt lắm.

Nhưng không thích hợp với xxx HN đâu :D. Sẽ bị hỏi thăm ngay

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Awake

ý tưởng được đấy chứ ạ. trông độc đáo phết. mà nhìn cái xe cũ cũ như thế rất thích hợp với đi đường HN, tha hồ va quệt khỏi xót xe. nếu sơn 1 màu bóng lộn, có vết xước nào nó rõ mồn một, nhìn tức mắt lắm.

Đúng là không thích hợp với HN. Xe này ra đường, bà con tưởng thêm 01 chú M28 bên Gia lâm hạ cánh bắt buộc -> bỏ chạy toán loạn, tắc nghẽn giao thông thì BỎ MỊ. :D:D