Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông
Chào các bác,
Em có người quen đã cọc 1.000USD để mua INNOVA,thời hạn giao xe là 26/02/2006,nay họ không có nhu cầu mua nữa và muốn sang lại hợp đồng,bác nào có nhu cầu thì giúp họ nhé các bác,xe INNOVA này la model G,giá họ ký là 29.400USD,họ chỉ muốn sang lại và lấy lại cọc chứ nếu không sang mà hủy hợp đồng sẽ mất luôn cọc,có bác nào cần gọi cho em nhé.Thanks các bác.

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
RE: Bác nào có nhu cầu mua xe INNOVA,giao xe ngày 26/02/2006

trời, sang lại tụi sales phải mừng chứ, vì được cơ hội charge thêm khách hàng mới .

tui nhớ khi bà chị tui đi mua xe, tui Toyota sales nói là bình thường chờ 2,3 tháng có xe , tuy nhiên có 1 khách hàng đã đặt cọc rồi nhưng không thể tiếp tục nữa, muốn nhượng lại nhưng phải "mua" lại suất USD 500 .... nghe xong wá chán ...

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Trích đoạn: d52232dole

trời, sang lại tụi sales phải mừng chứ, vì được cơ hội charge thêm khách hàng mới .

tui nhớ khi bà chị tui đi mua xe, tui Toyota sales nói là bình thường chờ 2,3 tháng có xe , tuy nhiên có 1 khách hàng đã đặt cọc rồi nhưng không thể tiếp tục nữa, muốn nhượng lại nhưng phải "mua" lại suất USD 500 .... nghe xong wá chán ...
người quen em có hỏi bọn sales rồi nó cứ ậm ừ,vả lại họ muốn nhanh chóng lấy lại tiền cọc làm chuyện khác nên nhờ em post lên hỏi giúp,ai có nhu cầu họ sẽ sang luôn,giá vẫn như khi họ mua thôi,chẳng tốn thêm gì hết.

Tập Lái
15/2/06
32
1
0

bác đã tìm bán được xuất này cho khách nào chưa bác
em tưởng INNOVA đang cháy hàng chứ bác

Trích đoạn: vumaiquan

Chào các bác,
Em có người quen đã cọc 1.000USD để mua INNOVA,thời hạn giao xe là 26/02/2006,nay họ không có nhu cầu mua nữa và muốn sang lại hợp đồng,bác nào có nhu cầu thì giúp họ nhé các bác,xe INNOVA này la model G,giá họ ký là 29.400USD,họ chỉ muốn sang lại và lấy lại cọc chứ nếu không sang mà hủy hợp đồng sẽ mất luôn cọc,có bác nào cần gọi cho em nhé.Thanks các bác.

Hạng B1
22/8/05
84
7
0

Có phải phở bao giờ cũng nhiều nước hơn cơm?

Cơm muốn có nhiều nước thì phải chan canh ... :)

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: noza

Đúng rồi!

Bác boylearn2man có thể bỏ tương ớt và cho chữ nhỏ đi ở phần chữ ký không ạ?
Không phải ai cũng thích đọc chữ ký của bác,nên bác không cần phải gây sự chú ý như vậy.Nhức mắt lắm!:D

Tập Lái
15/2/06
32
1
0

bác xem cho em nhu nầy đã đựoc chưa ạ
nếu chưa được để em chỉnh sửa lại
heheheh

mà em nghĩ em để ntn còn nhức mắt hơn đây
Trích đoạn: MINA

Đúng rồi!

Không phải ai cũng thích đọc chữ ký của bác,nên bác không cần phải gây sự chú ý như vậy.Nhức mắt lắm!:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

bác vumaiquan ơi ! em tưởng nhiều người chuộng Toy cho nên làm gì có suất lọt ra ngoài chứ? sở hữu chiếc Innova là niềm mơ ước của 914 khách hàng đặt cọc mà

em có mấy đứa bạn muốn mua xe lắm nhưng tụi nó đợi đến sau ngày Quốc Tế Thiếu nhi xem tình hình thế nào đã

Tập Lái
15/2/06
32
1
0

mà quả thật là em lại cứ tưởng đấy là chân lý nên muôn chia sẻ với mọi người ngay thôi ạ

Trích đoạn: MINA

Đúng rồi!