Tập Lái
11/6/08
19
0
0
Cảm nhận đầu tiên khi lái xe oát là nóng và bí. Nhưng được cái rất khoẻ và bám đường, về khoản này ăn đứt xe tư bản. Khi thấy tôi đi oát, ai cũng nói là ăn chơi vì theo mọi người nó uống xăng kinh khủng, nhưng thực ra nếu xo với CAP và Escape thì nó vẫn là đàn em. Cũng chưa thử đi được nhiều loại đường, nhưng với loại đường bình thì thì trung bình em này hết cỡ 15lit/100km (tất nhiên là em này không có tý điều hoà nào rồi).
Đang có độ thêm tý âm thanh, thỉnh thoảng đi rừng núi còn thưởng thức tý cho êm tai.

RE: Bác nào có xe Oát thì vào đây nhé

Bác chủ thớt đừng buồn nhé . Em hiều ý bác chết liền . Với lại xe oát là xe gì vậy ? lạ quá em chưa từng nghe xin được mở rộng tầm mắt .

Hạng D
4/7/07
2.142
960
113
otosaigon.com

bác viết kiểu này có ngày vô bến sớm đó bác ! nghe bác nói giống như xe quân đội của nga vậy

Tập Lái
11/6/08
19
0
0

Oát là loại xe của quân đội thường hay dùng, 2 cầu, số mạnh, động cơ xăng 2.5. Tý nữa em post ảnh lên cho bac nhìn cái là biết ngay thôi mà. Nói chung xe này thuộc loại xe xếp hàng đồ cổ rồi, nhưng ai mà thường xuyên phải đi rừng và những đoạn đường trơ trượt khó đi thì rất phù hợp.

Tập Lái
11/6/08
19
0
0

Không biết trước mấy ông cụ nhà mình có sửa dụng hay không, chú con xe của em đời 89. Xin nói thêm là em này đăng ký 7 chỗ và không có niên hạn sử dụng đâu nhé

Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

U oát thì khỏi nói rồi, ko có điều hòa mà nhậu ác chiến, được cái em nó khỏe, lội đường nào cũng ok nên mới được sử dụng nhiều trong quân đội

UAZ chứ ko ko phải U oát các bác ạh! Cái xe này cho mấy ông bộ đội chạy thôi! Các bác bình luận về con này thì em cũng xin có vài nhận xét: Ko có dàn lạnh, phải để 1 cái quạt trong xe :D, cửa kính lúc nào cũng phải mở (đóng lại là người trong xe thành lợn quay luôn :D), vô lăng xấu vô đối! Đúng là xe Liên Xô ngày xưa có khác! Đc mỗi cái gầm cao, chạy địa hình miễn chê ;)