Tập Lái
22/12/12
44
40
18
thuexengay.com
Chương trình An tâm trọn hành trình diễn ra cũng kha khá lâu rồi, thấy các bác lái ô tô khắp nơi tung hô nhiều, em cũng tính bon chen đi thay lốp. Kính nhờ các bác of nào từng tham gia cho em vài cái review để em biết với!

Tập Lái
14/6/14
8
6
3
52
Mới kiếm được cái thông tin về "an tâm trọn hành trình nè"
Bảo hành sản phẩm (áp dụng cho tất cả các loại lốp xe du lịch mang nhãn hiệu Goodyear và có số DOT hợp lệ, trong thời hạn năm năm sau kể từ ngày sản xuất lốp được bồi hoàn toàn bộ hoặc 1 phần chi phí); Bảo hành sự cố (Dành cho lốp xe bị những hư hỏng mà không thể sửa chữa (vá) được trong những điều kiện khách quan, được thay toàn bộ lốp mới hoặc hỗ trợ chi phí); Chính là chính sách cứu hộ khẩn cấp 24/7 (Dành cho trường hợp khi lưu thông trên đường mà gặp sự cố không vận hành được, khách hàng sử dụng lốp Goodyear có thể được hỗ trợ chi phí lên đến 1.200.000 đồng cho mỗi trường hợp xe không vận hành được. Xe sẽ được cứu hộ về địa điểm do khách hàng chỉ định).

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/12/12
44
40
18
thuexengay.com
Mình đang chạy lốp ATM, xài mấy tháng nay, bám đường ok lắm, chưa bị sự cố gì hết, cũng đang hóng bác nào sử dụng theo chương trình này để tham khảo kinh nghiệm.
bác sử dụng được nhiêu tháng rồi ? em nghe quảng cáo thì nhiều mà chưa biết thực sự nó sao cả

• Like
Reactions: Tự Không
Hạng B2
10/8/14
104
62
28
HCM
Chương trình An tâm trọn hành trình diễn ra cũng kha khá lâu rồi, thấy các bác lái ô tô khắp nơi tung hô nhiều, em cũng tính bon chen đi thay lốp. Kính nhờ các bác of nào từng tham gia cho em vài cái review để em biết với!
Nếu lốp của bác đã đến lúc thay thì cũng nên tham khảo chương trình này của goodyear, nó chỉ áp dụng cho dòng Assurance TripleMax thôi, nhưng cái chính bác phải xem coi là xe bác đang dùng loại lốp kích thước thế nào? Có nằm trong danh sách của chương trình không trước á.

Về chất lượng của bản thân lốp thì không cần bàn rồi, vì nói thực là khá tốt, đi đường ướt, phù hợp với điều kiện thời tiết hiện tại.
Bảo hành lốp cũng khá ổn. Cứu hộ khẩn cấp (cái này em chưa bị nên chưa rõ).

Hạng B1
22/12/12
59
37
18
lốp xe của mình mau mòn lắm, hình như của michelin thì phải, chừng 2 năm là phải thay cho an toàn rồi

Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
bác sử dụng được nhiêu tháng rồi ? em nghe quảng cáo thì nhiều mà chưa biết thực sự nó sao cả

Cũng được hơn 3 tháng bác ạ, mùa mưa thấy tai nạn nhiều quá nên em lắp con lốp này đi cho an tâm, công nhận nó bám đường dữ lắm luôn, trời mưa đường tối em đi thoải mái chả phải lo lắng gì.

Tập Lái
14/6/14
24
15
8
48
Khi nào mới áp dụng vậy bác?
Cho em hỏi, cứu hộ khẩn cấp 24/7 là thế nào ạ? Chỉ áp dụng cho xe bị hư lốp thôi hay cứu hợ ngay cả khi máy móc gặp sự cố vậy?