O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
RE: Bác nào đánh giá vios dùm đi

Lại còn vật liệu để làm nên giàn nột thất cứ như là đồ ve chai ý. các bác cứ xem kỹ dàn zoong, nẹp....mà xem. em chạy thử 2 lần, 2 xe khác nhau thấy cái xe như đồ hàng mã ý...ngồi lái mà cứ thấy chật chội, khi chạy thì cứ như chơi chò chơi 3D ý.... cái vỏ của nó mỏng đến độ em lấy tay ấn nhẹ là thấy xót rồi. mấy cái đường may ghế thì làm gia công ở chợ trời còn đẹp hơn....
Công nhận To mang cái đèn xi nhan ra để làm nhòe đi những cái khác....thế mà bao nhiêu người dính đạn....

Tập Lái
1/9/04
15
0
0

Có phải ý bác định nói:
VIOS = MATIZ SE +...1 tá NONG NÉC?:D

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Em đồng ý trem fần trem với bác hoả trận... To chỉ đẹp mỗi cái đèn thôi.. biết bao đời xe ở VN mình bắt đầu từ con camry 99 đèn chữ nhật fía sau... toàn lè ngừơi.... :mad:
Trích đoạn: hoatran

Lại còn vật liệu để làm nên giàn nột thất cứ như là đồ ve chai ý. các bác cứ xem kỹ dàn zoong, nẹp....mà xem. em chạy thử 2 lần, 2 xe khác nhau thấy cái xe như đồ hàng mã ý...ngồi lái mà cứ thấy chật chội, khi chạy thì cứ như chơi chò chơi 3D ý.... cái vỏ của nó mỏng đến độ em lấy tay ấn nhẹ là thấy xót rồi. mấy cái đường may ghế thì làm gia công ở chợ trời còn đẹp hơn....
Công nhận To mang cái đèn xi nhan ra để làm nhòe đi những cái khác....thế mà bao nhiêu người dính đạn....

Hạng B1
13/9/04
95
2
8
VNOB

em thấy thê' nay` các pác xem cps đc ko nhe'
Tại sao dân minh` chuộng hàng TO hon các hãng khác
-Vi`TO sang VN mình lâu rồi đúng ko.Em nhớ ngày xưa,hồi năm đó ông mua con xe là năm 90 thì phải 1 em NISSAN BLUEBIRO đời 86.Ông già em mua lúc đo' la xe bãi nguyên chiếc
đi chinh chiến khắp cả nước mà chẳng có vấn đề gì,đến bây giờ em vẫn cocòn nhớ mấy chuyến đi Nam cầy xà xã mà ko vấn đề gì,nhưng ông chạy đc khỏang 12 năm thì xe phải đi thay lai máy đào mãi ko có cuối cùng phải xuông cảng đặt bọn đi tầu mới mua đuọc đấy

-Phụ tùng của xe dễ kiếm và dễ thay thế,các pác đi ma` có va quêỵt gi` thi` phụ tung` cua To bán đầy ngoài thị trường kia kìa,các pác ko vào hãng thì ra đại lý chỗ nào cũng có,nó cứ đấy ra đây ko mua chỗ này thì ta mua chỗ kia phải ko,còn ngoài To ra thì đố các pác kiếm đc đấy chỉ co' mà vào hãng mà hãng đôi khi còn ko có đỗ mà thay cho các pác ấy chứ
-máy khỏe,chạy êm,ít tốn nhiên liệu,
Nhưng đo' la` mấy em ngày xưa mà thôi chứ đồ xe TO việt nam bây giờ toàn đồ Dởm mà thôi, máy móc vẫn thê' nhưng vỏ xe thì chán hẳn các pác ạ,
Còn giá cả các pác đừng so sánh TA với Tây,các pác xem lại thuế nhạp khẩu đi nhìn mà ngất ,em nhớ co' 1 ônh anh đi Nhật về ông địnhu lấy con xe nhưng khi xem Báo giá ông ngất (ông định lấy con CAM 3.0) ông bảo em tao thấy ở bên nhật môt con CAM như thê' giá co' hơn 8 ngàn mà ở Vn sao đắt thê' Hic, em ko biết ông nói thật hay nói láo nhưng xe VN quá là ĐẮT

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

hihihi, các bác lại bàn về TO. To cũng làm mấy bác tốn nhiều calo với nó quá vậy, hihihi các bác chê To nhiều như dân ta đổ xô đi mua To vậy đó. hihihihihihi

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

Đồ parts của những hãng khác bây giờ cũng dễ kiếm rối, trừ Fiat thôi.

Con Mitsu của tui ra ngoài thay không à, tội gì vào hãng .

Vừa rối hỏi hãng thay curoa bi nhiêu, nó nói khoảng 600,000 luôn công, thế là tui (theo foot print của bác etmund ) ra ngoài mua thay luôn, có 140,000 (đã tips rồi đấy).

Tui cũng thay luôn bugi platin rùi, chạy ngon hơn.

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Thực sự là VIOS quá ẹ so với giá 24K.
Theo thông tin của các sale TO thì VIOS khó bán hơn các loại xe khác của TO nhiều nên chưa chắc là mất giá ít đâu.

• Like
Reactions: anhnt.vn