Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Đã xử lý xong. Đóng thớt

Hạng C
7/2/12
657
1.090
93
Morning bản e mới mua là trợ lực điện bác ah. E hỏi thì cố vấn nói tất cả các phiên bản bản Morning luôn điều không có cảm biến góc lái

Hạng C
7/2/12
657
1.090
93
Em hổng hơn thua với dạng như bác kaka, người ta gọi dạng như bác là trẻ trâu bác biết k, k biết dựa cột mà nghe nha bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Vấn đề trả lái như thế này rất quan trọng. Nếu nó là như thế thì đành phải chấp nhận nhưng nếu nó là lỗi thì phải làm cho ra lẽ không để cho hãng lấp liếm. Bác cứ giả bộ muốn mua con morning đến đại lý khác đòi lái thử thì biết ngay xe mình có lỗi hay không

Hạng F
7/8/17
7.429
10.097
113
Em hổng hơn thua với dạng như bác kaka, người ta gọi dạng như bác là trẻ trâu bác biết k, k biết dựa cột mà nghe nha bác
Người ta thắc mắc thì hỏi bác k giúp thì thôi vào chửi đổng làm gì cho nó mệt người.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Xe Morning mà trả lái sượn chắc cả thế giới ko có xe nào trả lái mượt, nói thế cho vuông.

Hạng C
7/2/12
657
1.090
93
Xe Morning mà trả lái sượn chắc cả thế giới ko có xe nào trả lái mượt, nói thế cho vuông.
vậy theo bác xe có cảm biến góc lái và không có cảm biến góc lái thì xe nào trả lái mượt.

e không phải dìm hàng hay là tào lao bí đao, mới đây em là khách hàng của Kia nói riêng và cũng của Thaco nói chung vì em có xe mazda 2 nữa từ 2017 tới giờ chưa một phàn nàn gì em M2 của em vì mọi thứ quá ok với tầm tiền và đồ chơi , và sẽ là Thaco tiếp vì tiêu chí mua xe của em là vấn đề bảo dưỡng, cơ sở vật chất và quan trọng nhất là gần nhà .

mà em hỏi thật sự câu "nói thế cho vuông" ý là gì bác, em ở miền nam em chưa nghe qua câu này luôn ah

Hạng B2
9/12/19
455
454
63
trước khi chạy morning thì đã đi các dòng toy (vios, altis, sorento, đầu búa) mỗi khi quay đầu xong là em thả vô lăng cho tự trả lái.
tới khi chạy morning cũng thế và "giật mình, hết hồn" khi xe không tự trả lái hihi, lần sau biết ý mỗi khi quay đầu là "trả lái phụ vô lăng luôn"