Hạng B2
16/2/14
180
227
43
Cảm nhận của em về Mirage sau khi trải qua quãng đường 5.000km: Đây là chiếc xe nhỏ vừa túi tiền, ổn định, chạy đầm, dễ luồn lách trong đô thị, đi chơi xa gia đình 5 người (3 lớn, 2 nhỏ) cũng thoải mái (quãng đường xa nhất của e là Phan Thiết), chi phí bảo dưỡng cũng rẻ (em bảo dưỡng 5.000km chỉ tốn có 172.000đ, tiền nhớt em được tặng, còn rẻ hơn bảo dưỡng 2 bánh). Nói chung là e rất hài lòng về em nó, không 1 chút phàn nàn.

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Đi cho em đi ké với nha Bác. Hichic
Tập hợp lại hết anh em đã, đang và sẽ dùng Mirage, anh em họp mặt "tám" về nó, vì đây là chiếc xe mới hoàn toàn ở VN nên chắc chắn cũng còn nhiều điều cần khám phá, tìm hiểu. Sắp tới Attrage về VN nữa thì chắc chắn xóm "MIR/ATTR.......AGE" sẽ đông. Mít càng bán được nhiều loại này người dùng càng được hưởng lợi.

Hạng B2
24/5/11
156
81
28
Cảm ơn Phúc Vinh nhé! sẽ gặp lại em dài dài...
Hí hí, e cũng chúc mùng bác vì đã quyết định chọn luôn bộ phụ kiện RLArt, em nó đã Full chưa bác, đầu tư kỹ lưỡng tí xíu nhé, sẽ không uổng công bác đầu tư thời gian khá dài để ngâm cứu.

• Like
Reactions: Phương_Jolie06
Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Hí hí, e cũng chúc mùng bác vì đã quyết định chọn luôn bộ phụ kiện RLArt, em nó đã Full chưa bác, đầu tư kỹ lưỡng tí xíu nhé, sẽ không uổng công bác đầu tư thời gian khá dài để ngâm cứu.
Nguyên tắc mua bán của anh là thận trọng, tìm tòi thông tin và kiên nhẫn. Xe vẫn chưa full và sẽ full với giá cả hợp lý nếu được người em nhiệt tình như em hỗ trợ....kaka

• Like
Reactions: phucvinh