Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Attrage ghế da, đầu dvd xịn hơn, ghế sau có tì tay
Quên mất, attrage có đèn led ban ngày nên đẹp hơn nữa
con lại như nhau
Cái này phải hỏi đến nhu cầu và sở thích của anh chủ là gì. Chứ mấy options Attrage có mà MR không có thì đều có thể sắm được sau này, nếu thích.

Tập Lái
6/2/17
8
6
3
43
Bên em có xe lái thử số tự động, nếu dc thì bác qua sr em tham quan nhé. Ngày mai thứ bảy 18/02/2017 bên em làm chtr cafe lái thử xe ở Q.2 - quán cafe Palian đường Song Hành, gần Metro Q.2 - bác tiện đường thì qua đó cafe với em nha

Chiều mai (thứ 7) em ghé qua showroom bác chạy thử Mirage MT nha?

Tập Lái
27/12/15
10
19
3
37
Ban đầu cũng cân nhắc khá lâu giữa Morning SI AT với MR MT khi giá lăn bánh gần như bằng nhau, sau 1 thời gian cân nhắc cuối cùng quyết hốt em MR MT. Tuy lúc chạy thử là em Att MT nhưng nghe nói máy móc giống nhau nên cũng thấy yên tâm.
Có điều lò mò đi tìm chỗ bán phụ tùng & đồ chơi của em nó khó quá, mà đồ trong hãng hét giá toàn trên trời nên đang tích cực tìm tiếp, bác nào có thông tin chỗ bán uy tín cho mình xin với nha.
Dự định lắp các món sau cho bản MR MT:
1. Gặp gương tự động
2. Camera de
3. Nút start/stop tích hợp lock cửa tự động
4. Cruise control
5. Dán phim cách nhiệt
6. Bọc ghế da & bọc trần

Ban đầu cũng cân nhắc khá lâu giữa Morning SI AT với MR MT khi giá lăn bánh gần như bằng nhau, sau 1 thời gian cân nhắc cuối cùng quyết hốt em MR MT. Tuy lúc chạy thử là em Att MT nhưng nghe nói máy móc giống nhau nên cũng thấy yên tâm.
Có điều lò mò đi tìm chỗ bán phụ tùng & đồ chơi của em nó khó quá, mà đồ trong hãng hét giá toàn trên trời nên đang tích cực tìm tiếp, bác nào có thông tin chỗ bán uy tín cho mình xin với nha.
1. Gặp gương tự động
2. Camera de
4. Cruise control
5. Dán phim cách nhiệt
6. Bọc ghế da & bọc trần
Bác lên đồ dữ ah, nếu option mấy món này thì e là sẽ mất bảo hành cho xe, bác cân nhắc nha. Bác lên FB có hội Mirage & Attrage, nick của bác Duy Hai Dinh thường option mấy món ăn chơi này cho ae đó

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
1. Gặp gương tự động
2. Camera de
4. Cruise control
5. Dán phim cách nhiệt
6. Bọc ghế da & bọc trần
#1 cái này hội MR tự làm được, chi phí cũng rẽ. Hoặc bác ra Khắc Trung Q7, anh em Otosaigon làm cũng nhiều
#3 em nhớ xe MT đâu có nút Start/Stop, hay phiên bản 2017 có luôn ta! Nếu chưa có thì ở VN, chưa có ai dám thử cho MR
#4 em tưởng xe AT/CVT mới cần thứ này nhỉ
#6 bọc trần làm gì vậy bác? Thường xe gia đình người ta ít khi làm vì vừa nóng, vừa dễ hỏng gây mất thẩm mĩ

PS, nếu bác mua xe để kinh doanh thì thôi. Còn không, nếu bác khoái độ chế thêm thì có thể tham gia hội MR, sẽ có nhiều thứ ngon-bổ-rẽ để chiến https://www.facebook.com/groups/MitsubishiMirage/