Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Mình hổng biết trả lái ra sao khi gắn vô cho xe đời trước nhưng cái vô lăng đời 2017 đẹp quá, bọc da, viền dưới nhựa piano black, cầm rất sướng tay dùng chung cho nhiều loại xe và giống các dòng xe mới ở Mỹ, ở Châu Âu... như Eclipse Cross, Outlander...

Nói chứ em cũng không biết nó có cải tiến cái gì không, nhưng mà khi nó mới ra e có test thử và hơi thất vọng vụ trả lái, còn giờ giá nó rẻ nên e xúc đại nó để đi trong phố cho cơ động thì thấy nó trả lái cũng vèo vèo kh thua con Jolie và Grandis :D.​

Anh @doanbinhsk ơi, em đề nghị phải rửa :)

• Like
Reactions: lvtphong
Tập Lái
15/6/17
12
10
3
43
E chào cả nhà. Với tầm 400tr, e cũng đang quan tâm đến em xe này. Cả nhà có thể tư vấn em chỗ mua xe giá tốt và hậu mãi tốt ko ạh, e ở Hà nội ạh

• Like
Reactions: HuyMitsubishi
Hạng B2
13/3/15
137
125
43
E chào cả nhà. Với tầm 400tr, e cũng đang quan tâm đến em xe này. Cả nhà có thể tư vấn em chỗ mua xe giá tốt và hậu mãi tốt ko ạh, e ở Hà nội ạh
EM mua ở An Dân, Long Biên. Hài lòng về dịch vụ và sau bán hàng!

Tập Lái
22/10/15
14
18
3
Chào các cụ.
cho em hỏi mùa này đi từ Nha Trang đến Da Lat qua đèo Khánh Lê bằng Mirage CVT có ổn không ạ, đường đi có gì cần lưu ý không ạ?
cảm ơn các cụ ạ

Chào các cụ.
cho em hỏi mùa này đi từ Nha Trang đến Da Lat qua đèo Khánh Lê bằng Mirage CVT có ổn không ạ, đường đi có gì cần lưu ý không ạ?
cảm ơn các cụ ạ
Theo em được biết rất nhiều bác trong hội attrage và mirage của mình đã đi trên cung đường này nhiều lần và rất ổn ạ

• Like
Reactions: Benhur Nguyen