Tập Lái
27/10/16
4
0
1
37
Các bác cho em hỏi cái đèn trần phía sau của Mirage mua ở đâu hay phải độ chế lại?Thanks các bác.

Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Em vừa đi Hà Nội về, có 4 ngày dùng Grab, vì sợ bắt taxi ngoài bị lừa như mấy lần trước. Kết quả là em được thử hầu như tất cả các dòng xe nhỏ dòng thấp tiền hơn Mirage, như Spark, I10, Kia Morning, nhiều nhất là I10, cảm nhận của bản thân là không gian ko bằng Mirage, Mirage ngồi thoáng và thoải mái hơn, nội thất bên trong nhìn cũng chẳng sáng sủa gì, quan trọng là Mirage đi có vẻ đi lướt hơn. Sau khi bay về Sai Gòn, lấy xe gửi ở TSN, chạy từ SG về Vtau, cảm giác ngồi MR nó sung sướng hơn hẳn hehe.
Bác nào Mirage thì vào đây giao lưu chia sẻ

Em chơi bộ này rồi bác @marknguyen07 K2 e đu ko nổi :(

Hạng B2
7/11/15
198
144
43
Em vừa đi Hà Nội về, có 4 ngày dùng Grab, vì sợ bắt taxi ngoài bị lừa như mấy lần trước. Kết quả là em được thử hầu như tất cả các dòng xe nhỏ dòng thấp tiền hơn Mirage, như Spark, I10, Kia Morning, nhiều nhất là I10, cảm nhận của bản thân là không gian ko bằng Mirage, Mirage ngồi thoáng và thoải mái hơn, nội thất bên trong nhìn cũng chẳng sáng sủa gì, quan trọng là Mirage đi có vẻ đi lướt hơn. Sau khi bay về Sai Gòn, lấy xe gửi ở TSN, chạy từ SG về Vtau, cảm giác ngồi MR nó sung sướng hơn hẳn hehe.
em thấy i10 cách âm tốt hơn, tiếng máy ko vọng vào nhiều như mimi

Hạng D
6/9/07
4.511
37.895
113
em thấy i10 cách âm tốt hơn, tiếng máy ko vọng vào nhiều như mimi
Xe Hàn nói chung cách âm khá. Em đi thử cũng rất thích.

Nhưng rốt cục em vẫn mua MR. Không biết sao, vẫn an tâm về chất lượng hơn. :)

• Like
Reactions: baycon