Tập Lái
5/6/16
2
0
1
36
Chào các bác. Hiện tại em đang tính đi học lại tiếng anh từ căn bản, thấy có cái trung tâm Ielts House quảng cáo nên đến xem thử. Vô thấy tư vấn cũng nhiệt tình, học phí tầm 4tr, học 2 tháng rưỡi. Nhưng cái trung tâm nhỏ quá, không có bảng hiệu gì nên cũng nghi ngờ không biết dạy có tốt không. Bác nào có kinh nghiệm rồi cho em thỉnh giáo ý kiến với.

Tập Lái
5/6/16
2
0
1
36
À quên nó nằm trên đường Lê Văn Sỹ quận 3 á, gần khách sạn Ramana. Lúc tới thấy mặt tiền trống trơn phải gọi điện thoại hỏi người ta chỉ lên lầu 4. Nội thất cũng chuyên nghiệp nhưng cả cái trung tâm thấy nhỏ xíu nên thấy cũng phân vân không biết có nên học không

Tập Lái
5/6/16
1
0
1
37
Học tiếng anh thì dzô mấy trung tâm lớn mà học cho đảm bảo.

Tập Lái
5/6/16
1
0
1
33
tui học lớp pre ở đó rồi
chổ đó dạy buồn ngủ lắm trúng ngay buổi chiều đi làm về mệt nữa chẳng học được mịa j`

Tập Lái
5/6/16
1
0
1
33
Chỗ đó mình có tới lúc nó mở đợt thi thử. Vô làm bài thi ielts y như thi thiệt, rồi cũng chấm bài gửi kết quả cho mình đàng hoàng. Lần đó đi chỉ để kiểm tra trình độ miễn phí thôi hà, không có ý định học vì chưa có thời gian. :))) Đúng là chỗ đó nhỏ thiệt, bị cái bất tiện là không có mặt tiền nữa.

Tập Lái
5/6/16
1
0
1
31
Hồi trc em có học ở đó để luyện thi IETLS. Tới đó học là do thằng bạn em là bạn của chủ tt đó. Dạy học chất lượng, lớp học nhỏ mà vui, trang thiết bị cũng đầy đủ, giáo viên có tâm. Hồi đó mới mở nên học viên toàn do truyền miệng mà tới, lớp vui thấy pà cố. Chỗ đó ra bài tập nhiều với ép mình học, đúng kiểu em cần :D . Học có hiệu quả nhưng cuối cùng vì bận việc gia đình mà học xong ko đi thi, còn mấy đứa học chung lớp thi có điểm cao lắm. Lớp em học chưa thấy đứa nào chê nên bác cứ yên tâm đê. :)

Tập Lái
6/8/18
1
2
3
26
Tìm hiểu ngay Top 5+ Khóa Học Tiếng Anh Tại Philippines Năm 2018
Các lò đào tạo tiếng Anh ở Philippines không chỉ dạy tiếng Anh cho các bạn. Họ đang bán thời gian cho bạn với những khóa học tiếng Anh ngắn hạn với chất lượng ở đẳng cấp cao nhất. Tiết kiệm thời gian học để rút ngắn con đường đến thành công. Đó là điểm siêu việt của các khóa học tiếng Anh tại Philippines. Hãy nghiêm túc lựa chọn khóa học tiếng Anh tại Philippines vì thời gian không bao giờ đợi chúng ta.