Hạng C
20/5/10
671
5
18
Bangrau nói:
Chào các đồng chí Zinger nhân dân. Hôm nay mình xin phép gia nhập hội Zinger Sài Gòn nhé. Mình tên là Bằng, mới lụm em Zinger MT màu bạc, biển số 56S6-1024 . lụm ở Sadaco PNThạch. Nếu có chương trình gì của hội thì bác chủ thớt cho mình tham giá với nhé. Chúc hội ngày càng đông vui, ofline thường xuyên.
Chào thân ái và quyết thắng.

Biển số lạ quá nhỉ

Hạng C
19/2/10
687
12
0
hoanganhtriton nói:
bác zingergls bác ở tân uyên phải không nè, hôm nào cafe nha bác.
Dạ, em chạy lung tung lắm, lúc đi đây đi đó, màem đang làm căn nhà ở đó nên ở đó cũng nhiều. Đc hôm nào em dẫn bác đi TX uống
Bangrau nói:
Chào các đồng chí Zinger nhân dân. Hôm nay mình xin phép gia nhập hội Zinger Sài Gòn nhé. Mình tên là Bằng, mới lụm em Zinger MT màu bạc, biển số 56S6-1024 . lụm ở Sadaco PNThạch. Nếu có chương trình gì của hội thì bác chủ thớt cho mình tham giá với nhé. Chúc hội ngày càng đông vui, ofline thường xuyên.
Vâng bác ah, sao bản số lạ thế.
nghhung nói:
Bangrau nói:

Biển số lạ quá nhỉ
Để chủ xe vào sửa lại!
nghhung nói:
zinger8133 nói:
chào các bác

Bác te_te ơi có người xài biển số của bác kìa 8133 :D hay là fan của bác nhỉ
Bác te_te nói với em là nick đó của anh bác ấy.

Hạng C
20/5/10
671
5
18
Bác Bangrau đâu rồi nhỉ sau bản số xe bác 56S6 bác ới dùm 1 tiếng để em tổng kêt ah

Hạng C
19/2/10
687
12
0
Chắc là 56S-1024 chứ hok có 6 đâu. TP nhanh ghê mới 56N tới 56P rồi giờ 56S

Hạng B2
14/6/10
196
2
0
em hỏi máy bác chút nha. e nghe nói xe cua Mis thay thế khó khăn hơn vì thường ko có sẵn đồ thay thế. chế độ hậu mãi cũng ko tốt lắm.máy bác thấy thế nào để e cong chuẩn bị tinh thần rước em về nha.cám ơn máy bác

Hạng B2
26/2/10
105
40
28
53
Người ta nói chính xác đó bác ah , xe mình đã chạy 60.000 km bị lỗi dàn lạnh đem vào Amc họ hẹn 1 tháng mới có dàn mới thay thế , bó tay
xonguyen nói:
em hỏi máy bác chút nha. e nghe nói xe cua Mis thay thế khó khăn hơn vì thường ko có sẵn đồ thay thế. chế độ hậu mãi cũng ko tốt lắm.máy bác thấy thế nào để e cong chuẩn bị tinh thần rước em về nha.cám ơn máy bác

Hạng C
19/2/10
687
12
0
xonguyen nói:
Dạ đúng rồi bác ah, dòng Mit tại VN phụ tùng hầu như không có , muốn mua phải nhập về đó. Lý do đó nên xe phụ tùng mit lúc nào cũng mắc cả. Nhờ thế em yên tâm hơn.

Hạng C
19/2/10
687
12
0
Hungnonglanh nói:
Người ta nói chính xác đó bác ah , xe mình đã chạy 60.000 km bị lỗi dàn lạnh đem vào Amc họ hẹn 1 tháng mới có dàn mới thay thế , bó tay
xonguyen nói:

bác chạy ghê quá em lấy đầu năm 2009 mà mới có 15k km thôi. Mà sao tới hư dàn lạnh thế bác, máy lạnh Mit nổi tiếng má

Hạng B2
26/2/10
105
40
28
53
Chạy đi kiếm cơm mà bác , do công việc nên mình cứ đi tỉnh suốt . Trung bình 40.000km/năm bác ah . Không biết sau mà dàn lạnh xe mình nó bị xì gaz, anh em kỹ thuật Amc hàn lại để dùng tạm chờ thay dàn mới . Cũng phải chấp nhận thôi chứ biết làm sau bác , trong 1 triệu sản phẩm cũng phải lỗi vài sản phẩm chứ .