Hạng B1
18/7/16
63
21
8
48
TP.HCM
View attachment 778695
Mấy bác Zinger có ai bị triệu chứng vậy chưa nè.. đi đường trường tốc độ khoảng 40-60 cảm giác xe hơi bị chao qua chao lại sau đuôi. Nếu bị vậy thì xuống kiểm ngó lại ở thanh dọc sau chắc chắn 4 cục su này đã nứt vỡ. Bác nào bị vậy thì pm e, e chuyên phụ tùng mitsu ạ.

Bên anh có bán 2 miếng cao su che 2 cảm biến ở cửa trước không?

Hạng B1
18/7/16
63
21
8
48
TP.HCM
View attachment 778695
Mấy bác Zinger có ai bị triệu chứng vậy chưa nè.. đi đường trường tốc độ khoảng 40-60 cảm giác xe hơi bị chao qua chao lại sau đuôi. Nếu bị vậy thì xuống kiểm ngó lại ở thanh dọc sau chắc chắn 4 cục su này đã nứt vỡ. Bác nào bị vậy thì pm e, e chuyên phụ tùng mitsu ạ.

Ah .. ở đâu anh có tài liệu này vậy ... nếu có file cho mình xin được không?

Hạng B1
27/10/15
84
51
18
46
Đà Nẵng
Catalo phụ tùng của hãng. Em làm hãng giờ nghỉ làm riêng nên em có. Cái này ko chia sẻ được bác, bác thông cảm. Tuy nhiên bác cần em hỗ trợ gì về kỹ thuật cứ pm e thử..

Hạng B2
18/12/14
197
74
28
38
Binh Phuoc, Vietnam
xe em muốn mua bảo hiểm vc. có bác nào biết gara nào có liên kết làm bh dễ dàng ( cuối năm em hay sơn lại xe cho mới). thì cho em biết với. cám ơn

Hạng C
19/5/12
712
252
63
HCM
View attachment 778695

Catalo phụ tùng của hãng. Em làm hãng giờ nghỉ làm riêng nên em có. Cái này ko chia sẻ được bác, bác thông cảm. Tuy nhiên bác cần em hỗ trợ gì về kỹ thuật cứ pm e thử..
E tính hỏi vì search ko ra...mà bác nói vậy rồi hơi bùn...hiv