Tập Lái
12/8/17
49
39
18
57
P2 QTB SG
10 vạn là tới lúc thay curoa cam. Cái này bác cào hãng làm nhé. Hồi trước em tham khảo ngoài mấy chỗ cũng uy tín trên os theo phương thức nhập hàng chính hãng về 2-3 tuần mới có. Nhưng k biết mấy ông tính toán sao mà đắt hơn hãng. Hãng thay curoa cam có hơn 6tr (gồm 7 hay 9 món gì đó, dây cuaroa, bạc đạn...e k rành) e có chụp hoá đơn cho bác trường 195 k biết bác còn lưu k.
Xem ra kỳ bảo dưỡng này tốn kha khá đây . Chắc phải chờ me giảm giá rùi , hây zà

Hạng B2
23/2/16
174
128
43
36
Xem ra kỳ bảo dưỡng này tốn kha khá đây . Chắc phải chờ me giảm giá rùi , hây zà
K biet chủ cũ bảo dưỡng 80k ntn. Nếu mấy đợt trước ok thì đợt này k tới 10c đâu bác. Nặng cái cuaroa cam thôi. Cái nay thay k nó tèo là mệt lắm bác ( em nghe nói vậy)

• Like
Reactions: Hoaitran
Tập Lái
26/11/17
5
1
3
35
Thấy trên bôn banh rao cũng nhiều đó bạn. Giá 350-420. Bạn xem chủ nhật nhờ bác trường 295 xem là khỏi lo luôn.
Em mới vào SG xem sáng nay, chưa ứng ý đc em nào, em quên nói với bác là e thích MT, e Có xem chiếc bên Minh Nguyệt mà chưa ứng lắm, chiếc trong hãng mitshu các bác thấy thế nào cho e lời khuyên với, thật sự tìm zinger MT giờ khó thật. Thích e nó lắm luôn mà ko biết. có se duyên được không.

Hạng B2
23/2/16
174
128
43
36
Em mới vào SG xem sáng nay, chưa ứng ý đc em nào, em quên nói với bác là e thích MT, e Có xem chiếc bên Minh Nguyệt mà chưa ứng lắm, chiếc trong hãng mitshu các bác thấy thế nào cho e lời khuyên với, thật sự tìm zinger MT giờ khó thật. Thích e nó lắm luôn mà ko biết. có se duyên được không.
Bác ở đâu vậy

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
hôm nọ nhà máy rao bán xe theo kỳ ké toán, bác vào face xem lại còn không. Xe nhà máy bán thì khỏi xem.

Tập Lái
29/7/17
6
1
3
35
E đang sử dụng con zing đời 2008. E mun vo 1 số đồ cho em nó như là đuôi cá ốp lườn ốp bánh xe. Ai bit ở đâu có chi dùm e với ạ. E là mem mới ah

Chỉnh sửa cuối: