1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Vừa rồi e coi youtube có thấy zinger 2009 nó nằm tầm 270. E mới tập toè, vậy có nên nghiên cứu e này ko nhỉ. Vì cũng có thấy cares xem xem mà đồ carens phổ biến dễ bảo dưỡng hơn. Ae tư vấn giúp
Giá chính xác thì bác rảo các showroom bán xe cũ.
Giá đó + 10 20 triệu bảo dưỡng sau khi mua về. Youtube họ có thể nói 100tr hay 400tr , không sao cả.

Hạng D
28/11/09
1.172
2.644
113
Hồ Chí Minh
Giá chính xác thì bác rảo các showroom bán xe cũ.
Giá đó + 10 20 triệu bảo dưỡng sau khi mua về. Youtube họ có thể nói 100tr hay 400tr , không sao cả.
Tùy chất xe Bác, đầu năm em mới bán 2009 số sàn 300tr mà khách mua xong còn cảm ơn xe ngon.
Chỉ chán là số sàn thôi chạy kẹt xe hơi cực.
Bữa giờ đổi xe 7 chỗ khác không có chiếc nào có cốp rộng đủ để valy cả.

Hạng D
19/5/16
1.004
1.800
133
36
Tùy chất xe Bác, đầu năm em mới bán 2009 số sàn 300tr mà khách mua xong còn cảm ơn xe ngon.
Chỉ chán là số sàn thôi chạy kẹt xe hơi cực.
Bữa giờ đổi xe 7 chỗ khác không có chiếc nào có cốp rộng đủ để valy cả.
Zinger cốp quá ngon. E để hẳn cái vali chà bá bự mà ko cần gập hàng ghế 3.

Tập Lái
17/6/19
6
5
3
41
Xin chào Anh/ Em trong Box Zinger
Tôi vừa mua lại chiếc zinger đã 2 đời chủ. Nhưng cái này không là vấn đề.
Cho tôi được hỏi vài vấn đề như sau:
1- số khung và số máy được đặt ở đâu trong xe ( lý do hỏi là vì tôi mún tự mình cà số để đi đăng ký không thông qua dịch vụ). "Cái này có nên tự làm không hay phải thông qua mấy anh cò lái thì CA mới không làm khó kiếm chuyện với mình"?.
2. Tôi đã đóng thuế trước bạ đầy đủ và có hồ sơ công chứng của chủ củ rồi. Vậy khi đăng ký có nhất thiết phải có mặt của vợ chồng chủ xe củ lên CA để ký tên không?
Khi ký hợp đồng công chứng có cả 2 vợ chồng cùng xác nhận là đồng ý bán xe.
3. Tôi ở quận Phú Nhuận thì sẽ lên số 282 Nơ Tranh Long để đăng ký thì có cần chạy xe theo để CA xem và xác minh đúng số khung và số máy không?
4. Anh/ Em đã từng làm những thủ tục trên cho xin ít kinh nghiệm để tôi đỡ bị CA tra tấn mất thời gian.
À QUÊN SÁNG THỨ 7 CA VẪN LÀM VIỆC BÌNH THƯỜNG CHỨ? VÀ TÔI CÓ THỂ TỰ TẢI MẪU ĐĂNG KÝ NÀO TRÊN WEB ĐỂ TỰ ĐIỀN TRƯỚC VÀ DÁN SỐ Ở NHÀ TỚI ĐÓ CHỈ NỘP THÔI.
Xim cảm ơn và mong nhận được sự chia sẽ của Anh/ Em.

Hạng D
19/5/16
1.004
1.800
133
36
Xin chào Anh/ Em trong Box Zinger
Tôi vừa mua lại chiếc zinger đã 2 đời chủ. Nhưng cái này không là vấn đề.
Cho tôi được hỏi vài vấn đề như sau:
1- số khung và số máy được đặt ở đâu trong xe ( lý do hỏi là vì tôi mún tự mình cà số để đi đăng ký không thông qua dịch vụ). "Cái này có nên tự làm không hay phải thông qua mấy anh cò lái thì CA mới không làm khó kiếm chuyện với mình"?.
2. Tôi đã đóng thuế trước bạ đầy đủ và có hồ sơ công chứng của chủ củ rồi. Vậy khi đăng ký có nhất thiết phải có mặt của vợ chồng chủ xe củ lên CA để ký tên không?
Khi ký hợp đồng công chứng có cả 2 vợ chồng cùng xác nhận là đồng ý bán xe.
3. Tôi ở quận Phú Nhuận thì sẽ lên số 282 Nơ Tranh Long để đăng ký thì có cần chạy xe theo để CA xem và xác minh đúng số khung và số máy không?
4. Anh/ Em đã từng làm những thủ tục trên cho xin ít kinh nghiệm để tôi đỡ bị CA tra tấn mất thời gian.
À QUÊN SÁNG THỨ 7 CA VẪN LÀM VIỆC BÌNH THƯỜNG CHỨ? VÀ TÔI CÓ THỂ TỰ TẢI MẪU ĐĂNG KÝ NÀO TRÊN WEB ĐỂ TỰ ĐIỀN TRƯỚC VÀ DÁN SỐ Ở NHÀ TỚI ĐÓ CHỈ NỘP THÔI.
Xim cảm ơn và mong nhận được sự chia sẽ của Anh/ Em.
1 số máy rất khó cà , số khung thì dễ. Công an thì có ng dễ ng khó. A cứ phang xe lên 282 cho ng ta cà số cho đẹp , xe thì đăng kí phải chạy theo để CA khám xe Nhớ để ý số khung số máy nằm chỗ nào để mấy ảnh hỏi biết đường chỉ mấy ảnh coi. -2 : đăng ký thì chỉ cần mình bác chủ đi thôi.- 3: như số 1 .-4: lên trực tiếp xin giấy ngồi viết tại chỗ đảm bảo đúng mẫu hiện hành , đúng chuẩn của mấy ảnh tránh tình trạng tự in tự viết rồi tự nghe chửi tự xin giấy viết lại. E xin hết