Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Pác vũ này gần tuổi mềnh mà sỡ hữu gạch đít từ 2005...lúc đoá mình còn mì tôm sinh viên vừa ra trường nhìn grandis trắng chạy qua mà mắt mũi chèm chẹp... chúc mừng pác, pác rất chính xác khi quay về mà ko cưới phò tủn:D
Gia đình bác ko có điều kiện thì chịu nhé, ko kêu la, nhưng mà giống e 2005 còn đi xin việc bỏ mịa, xe gắn máy còn chưa mua nổi nữa ah

Hạng D
22/12/06
1.140
1.021
113
Xăng đúng theo công bố của nhà sản xuất bác ạ, 9L/100km xa lộ và 11-12L/100km nội thành
Cảm giác lái thì tuyệt vời, ít có xe 7 chổ nào so sánh được
Đó là lý do ai đã sở hửu Grandis thì rất ít bán
Phụ tùng thì hãng bao la, hoặc tự nhập về cũng bao la
Gắn lẫy số, volang mới vào sài hết được các chức năng như: Cruicontrol, điện thoại, ga tay, các chức năng DVD chỉnh trên volang...
Xe đi cực đầm, ngồi bên trong như đĩa bay(space ship)
Nói chung nhà em có 4 cái xe (Captiva"136hp", Camry"136hp", Grandis"178hp", Innova), nhưng em thích nhất con Grandis này
Nhìn mãi con này thấy vẫn đẹp, đúng "vẻ đẹp vượt thời gian" không lổi mốt, không demode
View attachment 453706 View attachment 453707
Quảng cáo dữ quá.:3danbanh:

• Like
Reactions: long265
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Tôi cũng có 1 con như bác Vũ (cùng là đời 2011, nhưng là màu nâu) và cũng cảm nhận y chang. Ngoài ra trước đó cũng tư vấn cho 2 người bạn lấy 2 con đời 2009, đến nay vẫn rất OK. Tuy nhiên về giá thì mất nhanh quá, hơi xót.
Em nghĩ bác mua xe cũ mà còn nghĩ tới mất giá nhanh thì em khuyên bác nên mua VIOS, INNOVA, CAMRY cũ thì tốt nhất.
Còn theo em xe nào chả mất giá, nhiều hay ít do rất nhiều yếu tố, nói chung dòng MIT vẫn bị mất giá nhiều hơn TOY thôi, chứ bác đã đi BMW, mercedes thì nó mất giá còn khủng khiếp hơn. He he, đi xe cũng mệt hỉ nào là xăng cộ, giữ giá, lâu hư, bền, đẹp.....:-D