Hạng B2
8/7/04
111
0
16
Em mua một em xe Mit Lancer 95 cũ nên không có mannual. Không biết có web nào mà có thể load được mannual cho model tương tự để em có thể tham khảo không nhỉ - em search mãi không được. Bác sĩ biết nhiều tư vấn cho em với.

Nhân tiện bác nào biết ở HN có ga-ra cho xe Mit (hoặc xe cũ) tốt một chút không, tư vấn em với. Nếu vào Mit Service chính hãng thì em e không chịu nổi (em đã post câu hỏi này lên phần Bảo trì xe rồi nhưng chắc vô duyên quá nên không thấy bác nào giả nhời [:eek:] !!! Các bác thương em mới.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
RE: Bác sĩ có biết web nào có thể download được Mannual

Em cũng chịu thôi bác ạ ![&:] KHông giúp được bác rùi....!

Hạng B1
3/2/04
97
1
8
Vietnam

BS co manual cua Accord 93 khong a?

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.130
113

Có chỗ có đủ tất nhưng mỗi cái là mất tiền. :D. http://www.books4cars.com

Hạng B2
30/1/05
106
1
18

A ha, hay mình mở dịch vụ mua manual /repair rồi up lên net bán cho anh em nhỉ! Accord 93 mình có thể có, để tìm lại, nhưng mà gửi về VN thì hơi tốn

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

bác cần manual của xe làm gì nhỉ?Chẳng lẽ bác không biết đâu là số.côn.ga.phanh?Bác thich mua CD dạy cách sửa chữa không?toàn bộ xe luôn:D

Bị Bấm 1 Lỗ
12/4/04
59
3
0

Bác GAZ chắc mua CD sửa xe toàn tập ở chợ trời MITINO ?

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

không chứ!

Hạng B1
3/2/04
97
1
8
Vietnam

@ bác tuandq: em cũng search thấy nó rao nhiều trên mạng, đắt quá, tận 1$ :). Vấn đề là không có thẻ thanh toán quốc tế nên chịu. Em đang tiến hành đăng ký 1 cái ở VCB cho đỡ bí.

@ bác vietthuy: kể ra có soft copy thì tiện hơn bác nhỉ.

@ bác GAZ69: cái CD bác nói mua ở đâu vậy? nếu bác biết giá hoặc mua giúp được thì tốt quá.

Tập Lái
8/3/05
13
7
3

ko biết bác GÂZ9 co dia manual cua camry88 -92 ko, nếu có bác cho em đăng ký mua một cái