Hạng B2
8/11/13
236
2.228
93
khám đâu tốt mây a?

Hạng D
19/2/10
1.997
5.098
113
Vô Bv khám,không nghe lời cò trước cổng,khám phòng mạch thì không có sự lựa chọn bs nam hoặc nữ khám cho mình.

• Like
Reactions: chensi.nguyen
Hạng C
18/11/07
790
2.822
93
The Earth
Nếu bị bệnh về da, không phải bị hoa liễu (lậu, giang mai) e chỉ bác đến khám tại
Phòng khám Da liễu - BS.CKII. Trương Lê Anh Tuấn
Địa chỉ: 19 Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bác này là hiện trưởng khoa khám bệnh BV Da liễu TP.HCM, khám kỹ, tư vấn nhiệt tình (người huế nên có khi tư vấn đưa ví dụ bộc trực quá làm mình nghe hơi chói tai xíu) bác cứ hỏi cho đến khi hết thắc mắc thì thôi. Nếu khám bác này ở trong BV thì phải khám dv vip 300k/ lần khám mới gặp được.
Hồi kỳ em cũng lập topic hỏi thăm, một số bác có chỉ đến bs Lý Hữu Đức nhưng tình trạng con em không bớt (bé bị viêm da cơ địa dị ứng - chàm thể tạng atopic dermatitis), đi bác Tuấn thì thấy có cải thiện hơn.
Tuy nhiên, bác Tuấn chỉ khám từ 20 giờ 30, bệnh nhân đông nên cần lấy số trước (qua FB hay tổng đài 1080).

Hạng D
2/6/11
1.492
66.308
113
Nếu bị bệnh về da, không phải bị hoa liễu (lậu, giang mai) e chỉ bác đến khám tại
Phòng khám Da liễu - BS.CKII. Trương Lê Anh Tuấn
Địa chỉ: 19 Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bác này là hiện trưởng khoa khám bệnh BV Da liễu TP.HCM, khám kỹ, tư vấn nhiệt tình (người huế nên có khi tư vấn đưa ví dụ bộc trực quá làm mình nghe hơi chói tai xíu) bác cứ hỏi cho đến khi hết thắc mắc thì thôi. Nếu khám bác này ở trong BV thì phải khám dv vip 300k/ lần khám mới gặp được.
Hồi kỳ em cũng lập topic hỏi thăm, một số bác có chỉ đến bs Lý Hữu Đức nhưng tình trạng con em không bớt (bé bị viêm da cơ địa dị ứng - chàm thể tạng atopic dermatitis), đi bác Tuấn thì thấy có cải thiện hơn.
Tuy nhiên, bác Tuấn chỉ khám từ 20 giờ 30, bệnh nhân đông nên cần lấy số trước (qua FB hay tổng đài 1080).
Lên đây hỏi thì chắc lậu, giang mai hay mồng gà rồi.

• Like
Reactions: KHOICOM
Hạng B2
8/11/13
236
2.228
93
Lậu hay dang mai anh khai thật đi ae giúp, ở đây kín tiếng lắm a đừng ngại.
Lâu thi minh nói lậu có gi giấu a.. minh bị ngưa tróc da đầu, đôi nhiêu loại dâu gôi mà không hết chắc là nấm nên phải đi khám thôi a

• Like
Reactions: GS X