Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Bác sĩ ơi , cho em hỏi?

Hạng B1
17/7/04
92
3
6
Em có 01 chiếc BMW đời 1987 , tuy nhiên em không rành về xe lắm , chỉ biết kiểm tra xăng nhớt , nước máy , bánh xe và chạy thôi. Em không biết ở sài gòn có chổ nào chuyên trị mấy em BMW đời cũ như xe của em không , nhờ Bác sĩ tư vấn giúp em với. Hiện nay thì xe của em vẫn chạy tốt , không có vần đề gì , nhưng tính em hay lo xa. Đôi lúc một vài thứ linh tinh của xe bị hư hỏng , cần sửa chữa hoặc thay thế mà không biết hỏi ở đâu , tìm ở đâu. Nếu được nhờ Bác sĩ giúp em với. Cám ơn Bác sĩ trước nhé.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
RE: Bác sĩ ơi , cho em hỏi?

Nói chung cũng phải tùy theo bệnh hay nhu cầu phụ tùng mà có địa điểm cụ thể bác ạ..!
VD : Đồng sơn thì chỗ này làm tốt nhưng máy móc lại là chỗ khác, phụ tùng về đèn đóm chẳng hạn thì chỗ bán cũng sẽ khác với phụ tùng máy hay gầm....
Chứ có 1 chỗ nào làm hết tất cả cho BMW cũ mà thật tốt thì em chịu, không biết đâu bác ạ...!

Hạng B1
17/7/04
92
3
6

Em cám ơn bác nhá , như thế thì em hiểu rồi , khi nào có việc gì cần sẽ phải làm phiền Bác nữa.

Tập Lái
21/9/04
37
0
0
44
OSOM
www.home.vnn.vn

Con Bê của bác mà sửa trong đó không được thì đem ra ngoài này em chỉ dùm bác chỗ trị bệnh đa khoa của Bê tốt lắm . Em cũng có con BMW 745i đời cuối 97 đầu 98. em cũng nắm sơ sơ về bệnh của dòng Bê rồi , có gì lặt vặt bác cứ hỏi em.[8D]