Tư Vấn Chia Sẻ baga trên nốc của xe venza

Hạng B1
29/11/06
52
96
18
45
Có bác nào biết nơi bán "hai thanh dọc và hai thanh ngang gắn trên nốc xe venza" (giống escape) ko? xin chỉ giúp.
Xin cảm on cả nhà hi hi...

Hạng B1
29/11/06
52
96
18
45
ntnnk nói:
Nếu bác muốn mua hàng chính hãng (OEM) thì chi có thể order về thôi ah. Link đây ah:

cảm ơn bác! bác có thể giúp mình tính xem cái "Roof Rack" về đến SG thì hết bao nhiêu USD ko ah? và mất thời gian la bao lâu mới có hàng?

Hạng B2
23/12/09
376
293
63
HCMC
www.facebook.com
khanhnouvo nói:
ntnnk nói:
Nếu bác muốn mua hàng chính hãng (OEM) thì chi có thể order về thôi ah. Link đây ah:

cảm ơn bác! bác có thể giúp mình tính xem cái "Roof Rack" về đến SG thì hết bao nhiêu USD ko ah? và mất thời gian la bao lâu mới có hàng?

Xin lỗi, hôm nay mới thấy bài của bác. Nếu order cái roof rack này thì khỏang 10 ngày có hàng về tới SG bạc ah. Hàng OEM nhập từ Mỹ về

ntnnk nói:
khanhnouvo nói:
ntnnk nói:

Xin lỗi, hôm nay mới thấy bài của bác. Nếu order cái roof rack này thì khỏang 10 ngày có hàng về tới SG bạc ah. Hàng OEM nhập từ Mỹ về

Bác cho em hỏi chút bên mỹ có chạy Mazda 6 không em muốn bộ đèn pha của em này lắp vào Mazda 6 liên doanh không biết có được không và giá cả thế nào bác.

Tập Lái
30/8/09
27
0
1
63
OTOHAGIANG nói:
ntnnk nói:
khanhnouvo nói:
ntnnk nói:

Bác cho em hỏi chút bên mỹ có chạy Mazda 6 không em muốn bộ đèn pha của em này lắp vào Mazda 6 liên doanh không biết có được không và giá cả thế nào bác.

Bác cho em hỏi nhập cảng về hết bao nhiêu lúa nhé bác

Tập Lái
5/10/06
17
0
1
Bác ơi em ở Hà nội cũng muốn order 1 cái roof rack cho Venza bác giúp em được không ạh? giá cả thế nào bác PM cho em cái, cảm ơn bác nhiều!