Thảo Luận Chung Bài thi tăng tốc sa hình B2

Hạng B2
4/8/19
133
5
1
34
Xác nhận
confirm
Có người chỉ cách thực hiện bài thi tăng tốc sa hình B2 như sau:
Trước biển Bắt Đầu Tăng Tốc, đạp ga mạnh hết cỡ rồi chạy qua biển, canh trước khi đến biển 20 xanh thì đạp côn đạp thắng dừng lại, rồi lên số 2, nhả côn từ từ đi qua biển 20 xanh.
Tham khảo clip từ phút 26 trở đi cho bài Tăng Tốc:
Cách người này chỉ như vậy đúng ko?
Vì theo mình biết khi qua biển 20 xanh thì vận tốc phải trên 20 mới đạt, trong khi trước đó đã côn phanh vô số 2 chạy mà ko ga gì hết.

Chủ đề tương tự

Diễn đàn Tiêu đề Ngày đăng
Hạng B2
19/8/13
271
2.390
93
Xác nhận
confirm
Có người chỉ cách thực hiện bài thi tăng tốc sa hình B2 như sau:
Trước biển Bắt Đầu Tăng Tốc, đạp ga mạnh hết cỡ rồi chạy qua biển, canh trước khi đến biển 20 xanh thì đạp côn đạp thắng dừng lại, rồi lên số 2, nhả côn từ từ đi qua biển 20 xanh.
Tham khảo clip từ phút 26 trở đi cho bài Tăng Tốc:
Cách người này chỉ như vậy đúng ko?
Vì theo mình biết khi qua biển 20 xanh thì vận tốc phải trên 20 mới đạt, trong khi trước đó đã côn phanh vô số 2 chạy mà ko ga gì hết.
ko hiểu anh hướng dẫn viên nói gì ở đoạn đấy luôn, nhưng theo em, anh chủ thớt nên kiếm clip khác. anh hướng dẫn này bựa lắm, ,..^&#!@%#&!%^#& nghe hướng dẫn xe đang dừng mà kêu học viên để về số 2 rồi thả côn từ từ cho xe chạy là thấy không biết chạy xe rồi.
Cách đây gần 20 năm em thi thì bài này là tăng tốc lên trên 20km/h (phải tăng ga, lên số 2), đến biển báo thì phải giảm tốc xuống dưới 20km/h

Reactions: btpaul
Hạng B2
4/8/19
133
5
1
34
Xác nhận
confirm
ko hiểu anh hướng dẫn viên nói gì ở đoạn đấy luôn, nhưng theo em, anh chủ thớt nên kiếm clip khác. anh hướng dẫn này bựa lắm, ,..^&#!@%#&!%^#& nghe hướng dẫn xe đang dừng mà kêu học viên để về số 2 rồi thả côn từ từ cho xe chạy là thấy không biết chạy xe rồi.
Cách đây gần 20 năm em thi thì bài này là tăng tốc lên trên 20km/h (phải tăng ga, lên số 2), đến biển báo thì phải giảm tốc xuống dưới 20km/h
Nhưng anh ta đang tập xe chip ở sa hình mà, nếu ảnh sai thì xe chip phải báo lỗi và trừ điểm chứ? Đằng này ko có chuyện đó

Hạng B2
19/8/13
271
2.390
93
Xác nhận
confirm
Nhưng anh ta đang tập xe chip ở sa hình mà, nếu ảnh sai thì xe chip phải báo lỗi và trừ điểm chứ? Đằng này ko có chuyện đó
Tập lái mà khởi động ở số 2 thì là quá khó, dễ chết máy lắm

Reactions: btpaul

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook