Thảo Luận Chung Bám đít xe khác

Hạng B2
5/3/12
211
73
28
Sáng nay trong lúc chờ đèn đỏ ngã 4 Tôn Đức Thắng - Nguyễn Hữu Cảnh, bỗng nghe cái rầm, 1 em taxi Vina màu vàng húc đít V2 của em. Bác tài taxi xin lỗi rối rít, tại vì với tay lấy chai nước phía sau xe trôi không biết, hic, ẩu hết sức.
Làm mông em nó trầy 2 đường, xót quá, biết làm sao bây giờ, đành chờ khi nào nhiều nhiều chút đi bảo hiểm vậy, chán.
Em là em ghét nhất các xe bám đít, không có khoảng cách an toàn, bao nhiêu vụ tông liên hoàn rồi mà vẫn cố, đậu xe chờ đèn đỏ mà cũng cố đậu sát người khác, hình như các bác í sợ người khác chen ngang thì phải :oops:

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Sao không nhảy xuống xin ...5 xị uống cà phê bác:D

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
binhbb nói:
Sáng nay trong lúc chờ đèn đỏ ngã 4 Tôn Đức Thắng - Nguyễn Hữu Cảnh, bỗng nghe cái rầm, 1 em taxi Vina màu vàng húc đít V2 của em. Bác tài taxi xin lỗi rối rít, tại vì với tay lấy chai nước phía sau xe trôi không biết, hic, ẩu hết sức.
Làm mông em nó trầy 2 đường, xót quá, biết làm sao bây giờ, đành chờ khi nào nhiều nhiều chút đi bảo hiểm vậy, chán.
Em là em ghét nhất các xe bám đít, không có khoảng cách an toàn, bao nhiêu vụ tông liên hoàn rồi mà vẫn cố, đậu xe chờ đèn đỏ mà cũng cố đậu sát người khác, hình như các bác í sợ người khác chen ngang thì phải :oops:
Chia buồn bác chủ bị xui.
Mình cũng có khi bị người khác hun, cũng bực ghê vậy đó.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Mấy ông trình cao hay chơi trò bám đít

Em trình thấp ...chả bao giờ chơi trò này

Mà cái vụ này nghĩ ra một cái lợi điểm xe bèo:
Em thì cũng bị hôn đít mấy lần, chạy cái Jolie 2007, cỡ sedan hay Innova (tất nhiên xe 2B) nữa, hôn đít em thì em chả thèm xuống coi luôn ........biết chắc đầu xe chúng nó nát chứ đít em chả sao. he he he

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Người ta xin lỗi ; bác chủ tha bổng , đúng là những người có văn hóa.

Hạng D
4/8/11
1.048
4.267
143
duonglao nói:
Mấy ông trình cao hay chơi trò bám đít

Em trình thấp ...chả bao giờ chơi trò này
Bác này nói đúng, trình cao, làm chủ được khoảng cách an toàn là chúa hay bám đít, lượn sát sàn sạt xe khác. Em là em ủng hộ vùng an toàn khi downtown là 1m, xâm phạm vùng này là em ngừng lại không chạy nữa....cố gắng chứ nói thế chứ khi chen lấn với 2B thì cứ gọi ngỏng cổ là nhích từng tấc một, không thì khỏi về nhà giờ cao điểm :D

Hạng B2
5/3/12
211
73
28
Đúng vậy bác tài taxi xin lỗi rồi thì mình cũng chỉ biết cười trừ thôi.

Hạng C
1/9/08
639
2.022
93
Nếu đổi ngược lại bác chủ là người đụng vào xe taxi là biết đá biết vàng liền hà.
Cách đây khoảng 3 năm em cũng đụng vào đuôi xe taxi 1 lần, đụng rất nhẹ, chỉ xước 1 lằn nhỏ có thể đánh bass cũng hết nhưng chú tài 1 mực bắt em đền.
Em ok nhưng kêu chạy vào gara sơn lại hết bao nhiêu tiền tui trả.
chú đó nói bây giờ chạy đi sơn thì mất doanh thu 1 ngày của tui làm sao.
em nói doanh thu của ông 1 ngày bao nhiêu tui trả luôn.
chú đó đòi kêu công an và nhân viên xử lý tai nạn của công ty xuống.
em ok liền, tui đang rảnh mờ.
lằng nhằng một hồi lấy của em 100.000 mới chịu đi.

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
Chia buồn với bác chủ. Em thì bị 2B hôn đít liên tục, cứ 1 năm phài làm bảo hiểm đầu và đít 2 lần bác àh.