Tập Lái
24/12/14
0
3
2
47
Chính chủ từ mới, bảo trì chính hang Toyota, bao test km, tai nạn, thuỷ kích, phiên bản SE đặc biệt, nội ngoại thất nguyên bản: Ghế da, 2 ghế chinhr điện 10 Hướng, sấy ghế, Smartkey, Control Cruise, Gương chống chói, la bàn điện tử, pedal thể thao, Sunroof....., lắp thêm đồ giai trí , an toàn cần thiết: cos xenon, cảm biến trước sau 6 mắt, cam lùi HD hồng ngoại, kính Llummar, DVD. Bán ngừoi dùng thiện chí, hiểu chất xe, miễn trung gian. Xe lúc đầu biển HN, đã rút h sơ đăng ký về HCM (vẫn nguyên chủ), giờ chuyển ra HN, chỉ mất 2 tr tiền biển. Mua bán thành công, trừ tiền vé mb khứ hồi cho ngừoi mua nếu ở HN. LH 0909911889

Attachments

Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Xe đẹp và sạch quá,bác chủ vệ sinh khoang động cơ luôn cho đẹp (ý kiến riêng thôi nhé).Giá em mạn phép không dám bàn đến,chúc bác mau bán được xe.

Tập Lái
24/12/14
0
3
2
47
Xe đẹp và sạch quá,bác chủ vệ sinh khoang động cơ luôn cho đẹp (ý kiến riêng thôi nhé).Giá em mạn phép không dám bàn đến,chúc bác mau bán được xe.

Cảm ơn bác. Vệ sinh khoang máy thì có đáng bao nhiêu đâu. 500k vào Toy PMH thì sạch như mới mà. Tại xe cũ nên mình để nguyên bụi khoang máy để các bác thợ xe thấy máy nó khô ráo như nào, chứ sạch sẽ quá các bác ấy lại bán tín bán nghi liệu có chỗ nào thấm dầu mà mình giấu đi ;))

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Không tin nổi dù đó là sự thật về đời xe và giá xe.
Hồi tết có a bạn mua chiếc giống vầy 1.3 tỏi về khen lấy khen để, đc vài hơm thì hư lốc lạnh hài hok tưởng đc!
Haha!