Tập Lái
12/6/13
40
17
8
Tp.Ho Chi Minh
Chào các bác, đây là bài thứ 2 em Pót lên dđ trong tuần này, số là em đang cần tìm vợ bé để đưa đón F1 và bà cả, lăn tăn em Honda City và chờ đợi em M2 2015 suốt tuần nay, định cưới ngay sau khi đi chạy thử em City, nhưng xui cho em nó vì chiều nay em gặp thằng bạn, nó cứ xui em tìm hiểu gái Mit Mirage 2015, lên khắp diễn đàn đọc thông tin về em nó, thấy cũng ổn, nhưng em đang lăn tăn không biết em Mít Mirage 2015 đã ra đời chưa. Nay xin hỏi ngu cùng các bác, xin được tư vấn. Em chân thành cảm ơn !

Tập Lái
12/6/13
40
17
8
Tp.Ho Chi Minh
trong phân khúc này nhiều xe lắm. Bác xem cẩn thận tẩu hỏa nhập ma :))
City, Mirage hoặc Attrage, Fiesta, Sunny, Rio, Accent, Aveo
Em tẩu hỏa nhập ma thật rồi. Em đang đi ếch 2013 XLT, giờ muốn tìm thêm em xì tin để bà cả đi mà đau đầu quá. :( :confused:

• Like
Reactions: xegiatot
Hạng C
6/1/15
623
1.080
93
Sài Gòn
benkhang.500px.com
Bác cứ chạy thử Mit Mirage 2015 đi, em bảo đảm khi chạy test drive xong và so sánh với City sẻ có sự khác biệt rõ rệt, lúc này chọn em nào là quyết định của bác.

• Like
Reactions: Anh Ba Gà
Hạng C
30/5/10
599
432
63
Bienhoa
Xin lỗi bác,phụ mẫu nhà em yêu toy và đang sở hữu 2 bà toy của toy VN và em cám ơn trời vì sau vài năm nữa có gả 2 bà đi cũng ko lỗ. Ngoài chiện đó thì em ko ưa gì 2 bà này về mọi mặt. 2 bà toy nhà em là Fortuner và innova ạ.
Đang nói vios mà nói gì tới fo với ỉn đâu mà ưa với không ưa . Mua xe cho bà cả đi chợ với đưa đón con thì xe này lành .

• Like
Reactions: love_arsenal