Hạng D
2/12/03
1.537
3.901
113
Vietnam
BÁN TẢI LÀ KHÔNG AN TOÀN?

Bác tôi cho thằng cu con khoản tiền to to mua con xe chạy công việc hằng ngày, thỉnh thoảng đèo cả gia đình đi chơi xa. Nghe em tư vấn vài con xe mới xịn xò như Hilux 2020 nhà Toyota mà nó nhất quyết không xuống tiền cho dòng bán tải vì bảo không an toàn, chạy loạng choạng là lật như chơi =)) Bác nào vào khai sáng cho thằng bé với, chứ như em lái con Hilux 2015 chình ình trước mặt nó bao năm mà nó nghĩ chưa thông.

BÁN TẢI LÀ KHÔNG AN TOÀN?

Hạng C
2/6/14
49
9
8
46
Hilux 2020 trang bị một đống hệ thống an toàn từ đầu tới ngọn, thêm quả 7 túi khí khắp xe =]]]] Không nói tới chuyện mục đích công việc thì bản mới nâng cấp năm nay chuẩn đẹp sang-xịn-mịn để đèo bồng xuống phố đấy

Hạng B2
19/6/14
53
8
8
34
Hilux 2020 trang bị một đống hệ thống an toàn từ đầu tới ngọn, thêm quả 7 túi khí khắp xe =]]]] Không nói tới chuyện mục đích công việc thì bản mới nâng cấp năm nay chuẩn đẹp sang-xịn-mịn để đèo bồng xuống phố đấy
ờ con này còn cam lùi nữa, thêm dàn loa JBL thì chill phải biết. Nhà em cũng đang tăm tia con này đó gom tiền cuối năm là rước em nó về luôn, hôm nọ mới đăng ký lái thử xong trải nghiệm quá êm

Hạng B1
20/6/14
50
4
8
27
Ghế con này nghe đồn giúp giảm chấn thương cổ nữa đó bác ơi :))) ngon ăn vừa miệng trong tầm giá nữa mong thằng cu em được khai sáng để nhấc ngay kk

Hạng C
21/6/14
53
5
8
46
Nghe xong chỉ thấy buồn… cười giùm chú em =)) Hilux 2020 đúng nghĩa được toy đầu tư nâng cấp từ ngoại hình đến động cơ, hệ thống an toàn... bán tải như vầy là đủ an tâm khi lái rồi

Hạng B2
19/2/14
60
5
18
Làm như xe đồ chơi mà muốn lật là lật, tưởng ai cũng để đầu óc lên mây à đúng là tuổi trẻ chưa trải sự đời =)) Này nhé động cơ đầm chắc, bền bỉ thì Toy nổi tiếng nào giờ không bàn nhưng cái mã thì bao ngầu trong xóm ngoài ngõ không ai chơi lại nhé

• Like
Reactions: Thinh huynh
Hạng B1
19/6/14
62
7
8
36
Này nhé Hilux 2020 trang bị panh ABS/EBD/BA, VSC, kiểm soát lực kéo TRC, khởi hành ngang dốc, chưa kể gói trang bị toyota safety sense :))) không an toàn là thế lào chú em

Hạng C
8/3/14
41
4
8
Này nhé Hilux 2020 trang bị panh ABS/EBD/BA, VSC, kiểm soát lực kéo TRC, khởi hành ngang dốc, chưa kể gói trang bị toyota safety sense :))) không an toàn là thế lào chú em
Thêm ngoại hình chất đê mê, chạy cực phê chữ ê kéo dài

Hạng B2
12/6/14
42
6
8
33
Em mới gg search hộ bác mớ thông tin: trang bị TSS, động cơ 4x4 AT 2.8L trên bản cao cấp nhất, dàn âm thanh 9 loa JBL với màn hình cảm ứng 8 inch, 7 túi khí... sơ sơ là thấy đồ nghề khủng như thế lào rồi :)) Không biết lật là lật sao luôn á bác hehe