Tập Lái
2/10/12
23
58
13
Phú Xuân có con đường Huỳnh Tấn Phát nhộn nhịp hoàng tráng. Bên Phước Kiển thì đường dài nhất là Lê Văn Lương khi nào mở đường to rộng như HTP thì ngon các bác nhỉ

Tập Lái
26/8/19
15
12
3
Mặt tiền LVL khúc qua cầu Rạch tôm giờ 40tr/m2. Gần chợ Nhơn Đức. Hẻm oto betong 80m2- 2t6-2t8 shr, Mình ở đó cập nhật luôn giá cho ba con!
Giá khu này giờ sao rồi bác?

Hạng D
12/11/14
1.344
1.699
113
mặt tiền LVL khu phước kiểng giờ giá thế nào các bác nhỉ/ nhà bè e thấy sau này rất tiềm năng.

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng B2
29/1/19
162
87
28
42
Mình chính chủ có lô 5x19 KDC Nhơn Đức giá 2,4ty bao gồm 300tr tiền móng cọc. Lô A17.xx gần cổng ĐH SPTDTT Tp HCM. ACE mua xây nhà ỏe/ cho SV thuê hay đầu tư inbox em không chín 0 chín bảy bảy 4 bảy sáu tám

Attachments

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
41
chủ yếu bơm cần giuộc Long An ý mà
Đúng bọn báo lá cải thật, theo mình thấy thì LVL chưa cần thiết phải mở rộng, khu nam còn nhiều cái cấp bách cần làm hơn

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/10/10
42
18
15
Các bác cho em hỏi dự án Thanh Nhựt The Sun City Ngay ngã 3 LVL và Phạm hữu lầu ,đến h cho xây chưa các bác nhỉ.

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
các bác có hàng Phước lộc ngon bỏ rẻ oi em với
Phước Lộc giờ hiếm hàng phết, hở ra lô nào là mấy anh huyện gom hết. Bác muốn mua giờ phải xuống đó kiếm ông nào thổ địa rồi đặt hàng có người ta báo vì đất quanh đó cũng không có nhiều, giá lại còn rẻ. Em nhớ trước ở đó có ông Sớt mà mất đâu số điện thoại rồi. Khu Phước lộc hay cái là quy hoạch toàn đất ở hỗn hợp, nên giờ mấy ảnh toàn gom đất ruộng, đất vườn để chuyển lên thổ cư, sau phân lô nhỏ. Hôm trước em xuống thấy cái cầu Kênh Cây khô bắc từ PHạm Hùng qua đã kéo tới tận Nguyễn Bình rồi hợp long xong đi từ đó qua PHạm Hùng mất có 1,2 phút. Thấy tin đồn bao cái cầu ở đâu đâu mãi không làm, trong khi khu này cầu làm xong đến nơi mà còn không thèm có sóng nữa. Khu này thực ra bác Sơn nghèo chưa ngó tới nên có bác nào nhanh tay vô đây ôm vài lô to rồi làm dự án phân lô nhỏ ra bán thì mấy chốc sẽ giống như khu Vườn Lài ở An Phú Đông. Trong máy có mấy cái hình chụp để lúc nào rảnh em up lên cho các bác xem.

Hạng B2
15/7/15
106
274
68
43
Phước Lộc giờ hiếm hàng phết, hở ra lô nào là mấy anh huyện gom hết. Bác muốn mua giờ phải xuống đó kiếm ông nào thổ địa rồi đặt hàng có người ta báo vì đất quanh đó cũng không có nhiều, giá lại còn rẻ. Em nhớ trước ở đó có ông Sớt mà mất đâu số điện thoại rồi. Khu Phước lộc hay cái là quy hoạch toàn đất ở hỗn hợp, nên giờ mấy ảnh toàn gom đất ruộng, đất vườn để chuyển lên thổ cư, sau phân lô nhỏ. Hôm trước em xuống thấy cái cầu Kênh Cây khô bắc từ PHạm Hùng qua đã kéo tới tận Nguyễn Bình rồi hợp long xong đi từ đó qua PHạm Hùng mất có 1,2 phút. Thấy tin đồn bao cái cầu ở đâu đâu mãi không làm, trong khi khu này cầu làm xong đến nơi mà còn không thèm có sóng nữa. Khu này thực ra bác Sơn nghèo chưa ngó tới nên có bác nào nhanh tay vô đây ôm vài lô to rồi làm dự án phân lô nhỏ ra bán thì mấy chốc sẽ giống như khu Vườn Lài ở An Phú Đông. Trong máy có mấy cái hình chụp để lúc nào rảnh em up lên cho các bác xem.
Em cung thấy Phước Lộc quá gần Chợ Lớn dù ở Nhà Bè. Nhưng sao Nhưng thấy ai rao bán

Hạng B2
10/7/17
227
128
71
41
Em cung thấy Phước Lộc quá gần Chợ Lớn dù ở Nhà Bè. Nhưng sao Nhưng thấy ai rao bán
Khu nào Ngập thi xu hướng người ta bán đó bác, nếu ở mà ngập thì cực hình, mà 10000 tỷ xong thì mọi thứ sẽ khác

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Mặt tiền LVL khúc qua cầu Rạch tôm giờ 40tr/m2. Gần chợ Nhơn Đức. Hẻm oto betong 80m2- 2t6-2t8 shr, Mình ở đó cập nhật luôn giá cho ba con!

• Like
Reactions: tranlinhvtoto