Hạng B2
18/4/17
190
250
63
275104

Cách đây hơn tuần em có thể hiện sự bức xúc về câu nói "bán xăng cho phụ nữ là tội ác" trong một thớt của OS mình .[pagebreak][/pagebreak]
Trưa nay trong lúc dạo dạo vnexpress em đọc được một bài viết nội dung chẳng hề nói gì về cách phụ nữ cầm lái nhưng trong phần bình luận các anh nam lại ra rả câu nói trên và nhận được rất nhiều lượt thích.
Bất chợt em cảm thấy rất buồn lòng. Phụ nữ tụi em không phải ai cũng lái ẩu, không phải ai cũng phản xạ kém nên BÁN XĂNG CHO PHỤ NỮ KHÔNG PHẢI LÀ TỘI ÁC, bán xăng cho những ai kém ý thức trong tham gia giao thông mới là tội ác.
Đừng quơ đũa cả nắm như thế mà làm buồn lòng phụ nữ tụi em nhé các bác!!!

Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
" bán xăng cho phụ nữ là tội ác " là đúng rồi còn gì nữa mợ. Vì sao:
- Vì người phụ nữ được sinh là để được đàn ông chở đi.
- Tiếp tay cho mấy anh làm biếng chở vợ, chở gấu, chở mẹ, chở chị,... đi chơi, đi làm, đi siêu thị, đi chợ,...
Em ủng hộ không bán xăng cho phụ nữ vì 02 lý do trên. :D

Hạng B1
13/6/16
83
58
18
37
Ko nên quơ đũa cả bó nha mấy bác..ít ra bó đũa 100 chiếc cũng sót lại 1 chiếc chứ...

Hạng C
24/4/17
609
4.527
93
Mấy mợ lái xe thì cũng cẩn thận.. Nhưng hay bị lỗi đầu ốc không tập trung và không dứt khoát.. Nhiều khi đổi làn/quẹo xe thiếu quan sát phía sau.

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Cách đây hơn tuần em có thể hiện sự bức xúc về câu nói "bán xăng cho phụ nữ là tội ác" trong một thớt của OS mình.
Trưa nay trong lúc dạo dạo vnexpress em đọc được một bài viết nội dung chẳng hề nói gì về cách phụ nữ cầm lái nhưng trong phần bình luận các anh nam lại ra rả câu nói trên và nhận được rất nhiều lượt thích.
Bất chợt em cảm thấy rất buồn lòng. Phụ nữ tụi em không phải ai cũng lái ẩu, không phải ai cũng phản xạ kém nên BÁN XĂNG CHO PHỤ NỮ KHÔNG PHẢI LÀ TỘI ÁC, bán xăng cho những ai kém ý thức trong tham gia giao thông mới là tội ác.
Đừng quơ đũa cả nắm như thế mà làm buồn lòng phụ nữ tụi em nhé các bác!!!
Nghe mủi lòng quá.

Hạng B1
15/8/17
96
65
18
Hôm họ đi qua cầu Trương Minh GIảng, thấy một em lexus 470 còn long lanh, nhưng bị trầy cản bên phụ, xe đẹp nên mình thấy tiếc. Nhìn lên tài, thì ra một chị đang cầm láii, hỏng biết có liên quan không.

• Like
Reactions: rongcon2305