Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em mà gặp quả này chắc tông cửa chạy mẹ luôn :)
http://autoexpress.vn/ha-noi-nu-tai-xe-hon-nhien-keo-ca-voi-xang-theo-xe-4177.htm

Ít phút trước đây, một thành viên trên diễn đàn Otofun đã đăng tải hình ảnh có một không hai khi nữ tài xế lái chiếc Mazda3 Hatchback đã hồn nhiên lái xe khi vòi vẫn cắm vào miệng bình xăng khiến cả vòi xăng kéo theo chiếc xe. Thậm chí sau khi sự việc xảy ra, nữ lái xe này còn "bình tĩnh" cài số lùi và kéo phanh tay chiếc xe trước khi mở cửa bước xuống.

Bán xăng cho phụ nữ ?

"Chị đi Mazda nhưng ngồi lỳ trong xe chỉ đạo việc đổ xăng, làm em cứ ngỡ chị đi ben lầy, rôn roi. Sau đó chị dứt luôn cả vòi xăng đi theo chệ luôn.
Xăng chảy từ cây ra tung toé, em đổ dầu ngay cạnh, trên xe lại có ngọc nữ cụa em.
May em bình tĩnh, biết là xăng có phun từ cây ra cũng không nổ ngay như trong phim Mỹ được, không em cũng bế con chạy luôn rồi!
P/s: Đổ xăng cho phụ nữ là tội ác!!!".

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Khó hiểu quá!
- Nếu đổ xăng xong thì NV bán xăng theo thói quen là rút ống bơm gác lên trụ rồi nhìn đồng hồ tính tiền.... trường hợp này thì ko thể kéo gãy ống bơm!
- Vậy chỉ còn trường hợp là chị lái M3 vô cây xăng, ko xuống xe, bật nắp mở nắp xăng, rồi yêu cầu NV bán xăng đổ đầy bình. NV bán xăng cắm bơm xăng vào bình xăng xe rồi cài chế độ auto tự ngắt bơm khi xăng đầy, đồng thời chị tài xế cũng chạy như kiểu dừng đèn đỏ là ko về số P hoặc N, số vẫn ở D & chân vẫn dậm thắng! Lâu 1 lát mỏi nên bỏ chân thắng ra mà quên là xe đang ở số D. Thế là xe bường tới kéo đứt vòi bơm xăng...... nghe tiếng la hét chị lại lúng túng thắng lại kéo thắng tay trả số về N, nhưng do quá sợ hãi chị trả lố về chữ R.... Thế là xe vẫn đứng lại nhưng đèn de vẫn sáng là như thế

Tập Lái
21/2/17
41
44
18
33
Khó hiểu quá!
- Nếu đổ xăng xong thì NV bán xăng theo thói quen là rút ống bơm gác lên trụ rồi nhìn đồng hồ tính tiền.... trường hợp này thì ko thể kéo gãy ống bơm!
- Vậy chỉ còn trường hợp là chị lái M3 vô cây xăng, ko xuống xe, bật nắp mở nắp xăng, rồi yêu cầu NV bán xăng đổ đầy bình. NV bán xăng cắm bơm xăng vào bình xăng xe rồi cài chế độ auto tự ngắt bơm khi xăng đầy, đồng thời chị tài xế cũng chạy như kiểu dừng đèn đỏ là ko về số P hoặc N, số vẫn ở D & chân vẫn dậm thắng! Lâu 1 lát mỏi nên bỏ chân thắng ra mà quên là xe đang ở số D. Thế là xe bường tới kéo đứt vòi bơm xăng...... nghe tiếng la hét chị lại lúng túng thắng lại kéo thắng tay trả số về N, nhưng do quá sợ hãi chị trả lố về chữ R.... Thế là xe vẫn đứng lại nhưng đèn de vẫn sáng là như thế
Đánh giá cao lập luận này.
Phụ nữ ngày nay sở hữu oto nhiều hơn trước, "lấy" bằng, lên xe đạp ga vivu tuy nhiên trong số đó có một ít người ít trao dồi học hỏi kinh nghiệm lái, văn hoá giao thông ( 4b luôn phải dẫn đầu trên mặt trận văn hoá giao thông ) nên đôi khi muốn chạy sao chạy. Chạy 4b như 2b.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Em là em rất ghét bác nào mở miệng ra là phán BÁN XĂNG CHO PHỤ NỮ LÀ TỘI ÁC lắm nhé!!!
Phụ nữ cũng 5-3 loại phụ nữ nên mấy bác có còm thì đừng quơ đũa cả nắm như một số bác bên OF kia.

• Like
Reactions: nttanmam
1/10/16
772
8.766
93
Khó hiểu quá!
Ngta cài số de khi xuống giải quyết sự cố là có toan tính cả, chị ấy sợ xe nó điên lao tới nữa thì khổ. Nên quyết cài số de cho nó an tâm

Hạng F
1/6/15
5.555
28.531
113
Em không lên án phụ nữ mà lên án "con người" nói chung, đổ xăng thì phải bước xuống chớ, ít nhất là người ngồi ghế tài, làm biếng ghê nơi.

Hạng D
10/1/14
2.964
4.643
113
Sài Gòn
Em là em rất ghét bác nào mở miệng ra là phán BÁN XĂNG CHO PHỤ NỮ LÀ TỘI ÁC lắm nhé!!!
Phụ nữ cũng 5-3 loại phụ nữ nên mấy bác có còm thì đừng quơ đũa cả nắm như một số bác bên OF kia.

Chuỵ đừng qua " lóng lãy ". Hihihi

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Chuỵ đừng qua " lóng lãy ". Hihihi
Dạ, em đâu có nóng nảy đâu bác. Tại lúc nào phụ nữ gây họa đều bị nói ra rả như trên. Còn cánh mày râu các anh cũng có người nhậu xỉn mà gây họa lại chẳng thấy ai gắn mác gì cả. Em thấy bất công nhất là đối với những phụ nữ chạy đàng hoàng cẩn thận nên em mới lên tiếng thôi ạ.