Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Không phải BCBT ơi. Giờ mấy anh í được phép khám nhiều thứ quá nên em tiễn. Hế nô tắc xi, hế nô gờ ráp bai cho nó khỏe. À quên, mấy anh í còn được phép "khám" người ngồi trên phương tiện nữa. Chắc đi bộ cho nó phẻ.

• Like
Reactions: pxtanh
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Không phải BCBT ơi. Giờ mấy anh í được phép khám nhiều thứ quá nên em tiễn. Hế nô tắc xi, hế nô gờ ráp bai cho nó khỏe. À quên, mấy anh í còn được phép "khám" người ngồi trên phương tiện nữa. Chắc đi bộ cho nó phẻ.
Chít mịa! PC đi đâu củng lận theo "súng nước" không biết có sao không?! lở ảnh khám mà bóp bóp chắc bể đạn quớ !!! Ủng thớt cho bà con xem đê...ê

• Like
Reactions: BCBT and fiatsaigon
Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Em mới chơi con đồng hồ quay phim chụp hình ghi âm chắc không bị trưng dụng khi đấu với xxx các bác nhỉ

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Có cái cam hành trình để ăn nói, lại cho phép kiểm tra. Hy vọng có hướng dẫn là chỉ kiểm tra thiết bị giám sát hành trình của các xe buộc gắn theo qui định. Còn cam của người dân tự gắn thêm thì không đụng đến.

lại còn cho phép làm mấy việc của cơ quan đăng kiểm. Haizzaa... Em nổi gai ốc khi biết mấy anh í là tỷ phú thời gian, nhất là qua cái clip gần đây, 2 anh Phan Thiết vô bar chơi xong xin công tắc gơ hổng được, ra chặn xe đòi đưa về CQ vì đòi giám định số khung số máy...

Nản thì em chưa nản chứ em là em oải toàn tập rồi!

• Like
Reactions: amatur