Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Mấy bác cho em hỏi về dịch vụ sau bán hàng của Ford như thế nào ạ?
Mấy bác đánh giá dịch vụ Ford như thế nào?
Nếu so với các hãng Honda, Mazda,... thì Ford có cạnh tranh lại dịch vụ bảo trì, sửa chữa không ạ?
Về giá phụ tùng trong hãng của Ford thì như thế nào? Giá dịch vụ bảo dưỡng của Ford có cạnh tranh bằng Honda, Mazda, Kia,... không ạ?

Hạng B2
30/12/06
181
4
18
Tp.HCM
Ông anh lấy con Everest Titanium cả tháng nay mà chưa có hàng. Sợ tết không có xe đi. Chả hiểu ford bán chạy quá hay sao ấy nhỉ ?

Tập Lái
10/5/16
7
4
3
31
Anh em sale Tphcm báo giá sát giúp mình bản Everest ambient AT nhé. Mình đang định đổi xe ford focus 2016 titanium odo 35k km. Sale báo sơ cho mình giá đại lý thu lại luôn nhé.

• Love
Reactions: NhaFordBT
Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Em đang lăn tăn chiếc Ford Ecosport, Kona, và HR-V. Mà e ưng ý chiếc Ecosport nhất.
em đang lăn tăn chuyện chất lượng dịch vụ sau bán hàng, chế độ bảo trì, và giá cả sau phụ tùng này nọ. Nhờ các bác tư vấn với. Nếu so với Honda thì dịch vụ của Ford được đánh giá ntn ạ?

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Em đang lăn tăn chiếc Ford Ecosport, Kona, và HR-V. Mà e ưng ý chiếc Ecosport nhất.
em đang lăn tăn chuyện chất lượng dịch vụ sau bán hàng, chế độ bảo trì, và giá cả sau phụ tùng này nọ. Nhờ các bác tư vấn với. Nếu so với Honda thì dịch vụ của Ford được đánh giá ntn ạ?
Bác có thể lên hội Ford Ecosport trên Facebook tham khảo ý kiến khách đã sử dụng để biết rõ hơn nha bác