9/6/18
71
10
8
31
Em ơi, Giá niêm yết bên em đã có phần trăm rồi, bên cạnh đó sales còn có thể ăn thêm các khoản khác (không tiện nói ra), vậy cớ gì đôn giá niêm yết chi em! Vẫn có nhiều showroom bán đúng giá niêm yết em nhé! Đừng như xe máy honda !...
Người tiêu dùng họ thông minh lắm nha em, không gì mà họ tới bên em và ko di hỏi thêm giá chỗ khác...chiếc xe vài trăm trieu chứ có phải vào chục đâu!
Bán thật thà luôn luôn có khách kiếm....
Xin lỗi Bác, Những điều Bác nói chắc chắn ai cũng thừa biết, tại bác chưa đọc từ đầu nên chắc đang hiểu nhầm ý của em thì phải, em đang nói bảng giá trên có 1 số xe bị sai giá ==> bảng giá sai ==> khách hàng sẻ biết sai giá xe mà họ đang quan tâm ===> đại lý báo đúng giá, khách lại nghỉ đang bị làm giá ==> bán rất ít xe thì coi như là làm không công. ( đã cạnh tranh không ai bán giá cao hơn giá mà ai cũng biết cho cùng 1 sản phẩm)
Vài câu comment không thể đánh giá 1 con người có thật thà hay không!!

Tập Lái
11/4/17
24
2
3
33
Em ơi, Giá niêm yết bên em đã có phần trăm rồi, bên cạnh đó sales còn có thể ăn thêm các khoản khác (không tiện nói ra), vậy cớ gì đôn giá niêm yết chi em! Vẫn có nhiều showroom bán đúng giá niêm yết em nhé! Đừng như xe máy honda !...
Người tiêu dùng họ thông minh lắm nha em, không gì mà họ tới bên em và ko di hỏi thêm giá chỗ khác...chiếc xe vài trăm trieu chứ có phải vào chục đâu!
Bán thật thà luôn luôn có khách kiếm....
A ơi!a nói hay lắm nha.
Mà thực tế a ngồi gõ phím hơi nhiều hơn cái anh hiểu và biết,.nếu a là người biết phân biệt thì nên tìm hiểu thị trường đúng giá đó ko...a nghĩ cái bản giá đó là tham khảo hay là giáp áp bán cho các đại lý.Thực tế viêc đôn giá này nọ như a nói,ngọn nguồn a hiểu rõ từ đâu hay chỉ biết nhìn nhận 1 hướng theo phong trào rồi đổ cả lỗi cho sales...

Chỉnh sửa cuối:
9/6/18
71
10
8
31
A ơi!a nói hay lắm nha.
Mà thực tế a ngồi gõ phím hơi nhiều hơn cái anh hiểu và biết,.nếu a là người biết phân biệt thì nên tìm hiểu thị trường đúng giá đó ko...a nghĩ cái bản giá đó là tham khảo hay là giáp áp bán cho các đại lý.Thực tế viêc đôn giá này nọ như a nói,ngọn nguồn a hiểu rõ từ đâu hay chỉ biết nhìn nhận 1 hướng theo phong trào rồi đổ cả lỗi cho sales...
thả tim cho bác... chíu chíu chíu

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
giá của I10 1.2 base mà bạn sale niêm yết còn có giảm hay km kịch kim gì nữa ko thì cho cái giá net vào mail [email protected] nhé.

Tập Lái
28/7/18
2
4
5
42
Cập nhật bảng giá xe Hyundai mới trong tháng 6/2018 với các dòng xe như: Hyundai i10, Hyundai i20, Hyundai Santa Fe, Hyundai Tucson, Hyundai Accent, Hyundai Elantra,...[pagebreak][/pagebreak]

Từ năm 2009, Tập đoàn Thành Công là đối tác chính thức duy nhất của Tập đoàn ô tô Hyundai Hàn Quốc tại thị trường Việt Nam. Sản phẩm trọng điểm của Nhà máy Thành Công là xe công suất nhỏ, thân thiện với môi trường, đạt công suất 120,000 xe/năm trong giai đoạn 2, đảm bảo tỷ lệ nội địa hóa tối thiểu 40%.

Những sản phẩm như Hyundai i10, Hyundai Santa Fe, Hyundai Tucson... trở thành những dòng xe được cân nhắc lựa chọn mỗi khi người dùng tìm hiểu mua xe.

Giá bán của xe Hyundai tại Việt Nam cập nhật trong tháng 6/2018 như sau:
(Theo giá bán đề xuất của hãng)

Sales nào qua báo giá kịch sàn lăn bánh Đồng Nai Accent 2018 MT Tiêu chuẩn nhé. Giá tốt múc luôn. Thanks