Tập Lái
25/11/18
31
15
8
42
CHO MÌNH HỎI MÌNH MUA TUCSON BẢN ĐẶC BIỆT NHƯNG YÊU CAU HÓA ĐƠN GHI BẢN THƯỜNG ĐƯỢC KHÔNG NHI ? TÍNH TRỐN THUẾ :)

Tập Lái
15/1/19
2
1
3
43
các bác sale cho mình giá lăn bánh và các khuyến mại kèm theo của Accent bản AT, màu đỏ nhé, mình ở sg, cảm ơn.

Tập Lái
5/1/19
20
5
3
41
Cập nhật bảng giá xe Hyundai mới trong tháng 10/2018 với các dòng xe như: Hyundai i10, Hyundai Kona, Hyundai Santa Fe, Hyundai Tucson, Hyundai Accent, Hyundai Elantra,...[pagebreak][/pagebreak]

Giá xe Hyundai tháng 10/2018 vẫn ổn định so với tháng trước.
Dòng Hyundai Kona vừa ra mắt với giá bán từ 615 đến 725 triệu đồng.

Giá bán của xe Hyundai tại Việt Nam cập nhật trong tháng này như sau:
(Theo giá bán đề xuất của hãng)

View attachment 1748957
Từ năm 2009, Tập đoàn Thành Công là đối tác chính thức duy nhất của Tập đoàn ô tô Hyundai Hàn Quốc tại thị trường Việt Nam. Sản phẩm trọng điểm của Nhà máy Thành Công là xe công suất nhỏ, thân thiện với môi trường, đạt công suất 120,000 xe/năm trong giai đoạn 2, đảm bảo tỷ lệ nội địa hóa tối thiểu 40%.

Những sản phẩm như Hyundai i10, Hyundai Santa Fe, Hyundai Tucson... trở thành những dòng xe được cân nhắc lựa chọn mỗi khi người dùng tìm hiểu mua xe.
Nhìn vào bảng là thấy tào lao rồi. Accent mà nhập khẩu????

Hạng B2
13/9/17
157
495
63
dạ em chào anh since2019! em đang có con ACCENT đỏ sẵn tại showroom nè anh, nếu tiện anh có thể tới xem xe ạ
Mình đang đặc biệt quan tâm đến dòng này. Mình đã vào website H.Anphu để xem các version và thấy:
Giữa MT & AT 6 cấp, option chỉ khác 1 điểm duy nhất là HỆ THỐNG RỬA ĐÈN ; vậy mà giá lại đội lên tới 30tr . Nhờ bạn @quangthienhyundai tư vấn giúp

Mình đang đặc biệt quan tâm đến dòng này. Mình đã vào website H.Anphu để xem các version và thấy:
Giữa MT & AT 6 cấp, option chỉ khác 1 điểm duy nhất là HỆ THỐNG RỬA ĐÈN ; vậy mà giá lại đội lên tới 30tr . Nhờ bạn @quangthienhyundai tư vấn giúp
còn khác nhau hộp số nữa mà anh. trước giờ thì tất cả xe cùng dòng số tự động đều giá cao hơn số sàn là bình thường mà anh

Tập Lái
4/5/13
30
8
8
các bác sale cho mình giá tốt nhất tucson xăng 2.0 thường và đặc biệt nhé (có tucson màu xanh không các bác?). Thời gian giao xe luôn. cảm ơn các bác.

các bác sale cho mình giá tốt nhất tucson xăng 2.0 thường và đặc biệt nhé (có tucson màu xanh không các bác?). Thời gian giao xe luôn. cảm ơn các bác.
dạ em chào anh tuan_31! nếu tiện anh có thể kết bạn zalo với em số này 0939 411 818 để anh em mình tiện trao đổi hơn anh nhé

Tập Lái
19/1/19
2
4
6
34
Mình Sài Gòn hỏi giá lăn bánh Kona bản thường + đặc biệt nhé.