cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
Hi các bác hội Fiat!

Sau 1 thời gian dài tìm hiểu và tìm kiếm, cùng với sự giúp đỡ nhiệt tình của các bác trong hội Fiat nhà ta, đặc biệt là 2 bác TrongKiet và bác hội trưởng Eurocar đã hỗ trợ e rất tận tình, từ tư vấn... đến test xe... E đã cưới được vợ 2 trong sự hài lòng của vợ cả....:D:D:D

Đây là vài hình ảnh của e nó:

Từ phía trước:

Từ bên hông:

Từ phía sau;

Nội thất và xe theo cảm nhận của e là tạm ổn, có lễ phải qua 1 thời gian nữa mới có thể khẳng định chính xác hơn!

E cũng chúc bác Ryan hiện đang kiếm 1 e Siena sẽ nhanh chóng tìm được 1 e vừa ý nhé!

Rất tình cờ ngày lấy xe hôm qua, cũng là ngày e được ọp với các bác: XuanLV từ ĐacLak xuống, bác X108, bác TranChau... và tất nhiên không thể thiếu bác Trongkiet và EuroCar.

-1 lần nữa xin cám ơn tất cả các bác hội Fiat đã tư vấn giúp e trong thời gian vừa qua, và mong có dịp được
với tất cả các bác!!!

Hạng C
24/12/05
575
4
18
50
Vùng than
RE: Báo cáo các bác Fiat!

Hội Fiat Hà Nội giờ này còn đang bận off-line ở 19c Hoàng Diệu. Thay mặt anh em Fiat HN xin chúc mừng bác nhá. Xe trông còn cứng lắm. Bác mua bao nhiêu vậy? Post thêm mấy hình nội thất đi.

Tập Lái
28/2/07
17
0
1

Chúc mừng Bác cưới đc Vợ hai như ý!
Bác mua bao nhieu vậy? kinh nghiệm của Bác khi mua xe là gì? Bác chia sẻ cùng A, E đi!
Em cũng đang quan tâm tới Em này.
Cảm ơn Bác nhiều

Hạng B2
21/10/06
185
1
18

Chúc mừng bác cn5, xe đẹp quá... Tôi cũng đi xe loại này từ gần 2 năm nay và thấy rất ưng ý.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Xe nhìn thì đẹp nhưng phải thử đi xa lên làng bưởi Tân triều thì mới biết tình hình em nó hoạt động , ăn uống thế nào ....Bác cn5 nhỉ ?[8D][8D][8D]