Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Sorry mấy bác do e kiêm hơi nhiều việc nên giờ e mới tổng kết lại dc ngân quỹ của hội sau lần đi off Vũng Tàu và Nha TRang.Em chỉ nói con số tổng thôi,còn chi tiết sau khi em nhờ bà cả của bác Đông nhận trách nhiệm làm thủ quỹ dùm cho hội thì chị ấy sẽ post bài chi tiết.
-Sau khi off Vũng Tàu về + quỹ , chúng ta còn dư ra 760.000.VND
-SAu Caravan Nha Trang mỗi người đóng 2tr cho tiền ks ăn uống trong 3 ngày 2 đêm thì vẫn còn dư 2.6220.000VND .
-Tiền quỹ e thu thêm dc của những bác này :
1.Hưng: 500k
2.a.Long PL: 440k( thiếu 60k hehe...)
3.Cuibap: 500k
4......
(E còn bỏ sót bác nảo thì vui lòng nhắc dùm e nha.)

Em cũng xin nói thêm là tiền dư cũa lần Caravan Nha Trang vừa rồi sẽ đc đưa vào ngân quỹ của hội và dành cho những chương trình sắp tới.Trước mắt chi hội chúng ta phải trích ra 2.500.000VND đế đóng phí chuyển nhượng vận động viên của giải Tennis lần này.Trước giờ cũng chỉ tòan là member kỳ cựu đóng góp nên ngân quỹ cũng ko dc bao nhiêu,mà em lại ngại đụng chạm vào mấy vụ tiền bạc này nên cũng ko dám đưa ra con số lớn hơn .Bây giờ em mạn phép kêu gọi các member của AudiFc đóng góp 1 chút cho ngân quỹ để chi hội chúng ta có thể duy trì dc những họat động lớn nhỏ 1 cách thuận lợi hơn,và dành cho những buổi offline cafe ăn uống giao lưu..vv...Chi hội có lớn mạnh ko cũng là trách nhiệm của từng thành viên đúng ko các bác?Sau này có thủ quỹ của hội thì chị ấy sẽ thu giúp em và báo cáo lại với các bác nhé!

Chân thành cám ơn và chúc các bác và gia đình 1 buổi tối vui vẻ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/5/11
532
0
0
hôm nào hội làm từ thiện thì e lại xin góp tiếp nhé, hội trưởng xjnh tươi ơi

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
SUNG nói:
hôm nào hội làm từ thiện thì e lại xin góp tiếp nhé, hội trưởng xjnh tươi ơi
Dạ e cũng sắp lên chương trình rùi nè bác,vào tháng 9 nhân dịp Trung Thu ạh ! E cũng tks bác trước nghen! ^^

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Chào cô chủ,đọc bài thấy cô chủ chuẩn bị nộp phí vụ đánh banh chắc cô chủ chưa nhận được thông tin mới nhất .Xin lỗi vì việc chậm thông tin.Do số lượng thành viên ngoài chi hội tham gia đông và anh em khóc quá nên em đã tài trợ phần này,vậy phần phí này cô chủ khỏi phải lo,nhưng em tài trợ có điều kiện là đội cô chủ đoạt giải nhớ trích lại cho em 50% nhe,xem như cô chủ góp công em góp của ,cô chủ 50 nhậu em 50 làm quỹ OTC.
À, trong lễ khai mạc có dành 5 đến 10 phút giới thiệu nick,tên ,tuổi,nghề nghiệp(nói chung là cái lý lịch trích ngang)đội hình để giao lưu với các chi hội.Cô chủ chịu khó dợt trước cho lưu loát nhe.
Chúc đội AUDI thi đấu thành công,hẹn gặp cô chủ tại giải.
Vicky8298 nói:
Sorry mấy bác do e kiêm hơi nhiều việc nên giờ e mới tổng kết lại dc ngân quỹ của hội sau lần đi off Vũng Tàu và Nha TRang.Em chỉ nói con số tổng thôi,còn chi tiết sau khi em nhờ bà cả của bác Đông nhận trách nhiệm làm thủ quỹ dùm cho hội thì chị ấy sẽ post bài chi tiết.
-Sau khi off Vũng Tàu về + quỹ , chúng ta còn dư ra 760.000.VND
-SAu Caravan Nha Trang mỗi người đóng 2tr cho tiền ks ăn uống trong 3 ngày 2 đêm thì vẫn còn dư 3.6220.000VND .
-Tiền quỹ e thu thêm dc của những bác này :
1.Hưng: 500k
2.a.Long PL: 440k( thiếu 60k hehe...)
3.Cuibap: 500k
4......
(E còn bỏ sót bác nảo thì vui lòng nhắc dùm e nha.)

Em cũng xin nói thêm là tiền dư cũa lần Caravan Nha Trang vừa rồi sẽ đc đưa vào ngân quỹ của hội và dành cho những chương trình sắp tới.Trước mắt chi hội chúng ta phải trích ra 2.500.000VND đế đóng phí chuyển nhượng vận động viên của giải Tennis lần này.Trước giờ cũng chỉ tòan là member kỳ cựu đóng góp nên ngân quỹ cũng ko dc bao nhiêu,mà em lại ngại đụng chạm vào mấy vụ tiền bạc này nên cũng ko dám đưa ra con số lớn hơn .Bây giờ em mạn phép kêu gọi các member của AudiFc đóng góp 1 chút cho ngân quỹ để chi hội chúng ta có thể duy trì dc những họat động lớn nhỏ 1 cách thuận lợi hơn,và dành cho những buổi offline cafe ăn uống giao lưu..vv...Chi hội có lớn mạnh ko cũng là trách nhiệm của từng thành viên đúng ko các bác?Sau này có thủ quỹ của hội thì chị ấy sẽ thu giúp em và báo cáo lại với các bác nhé!

Chân thành cám ơn và chúc các bác và gia đình 1 buổi tối vui vẻ.

Hạng B2
12/5/11
156
7
18
không phải lặn đâu bác Minh ah,anh em trong hội ai cũng bận chứ có ai rảnh ... đâu bác,có gì ae se liên lác với HT.

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
hoangminhbinhduong nói:
tin này của HT đúng là nhạy cảm nên mấy bác ấy lặn hết trơn rùi
Hội này chưa khi nào lặn mấy vụ đóng góp hết đó em.Topic còn mới và việc đóng góp sẽ trực típ với chị chứ ko post trên này đâu.
os123 nói:
không phải lặn đâu bác Minh ah,anh em trong hội ai cũng bận chứ có ai rảnh ... đâu bác,có gì ae se liên lác với HT.
Lấy lại dc số cũ chưa Rin ơi?

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
xe3banh nói:
Chào cô chủ,đọc bài thấy cô chủ chuẩn bị nộp phí vụ đánh banh chắc cô chủ chưa nhận được thông tin mới nhất .Xin lỗi vì việc chậm thông tin.Do số lượng thành viên ngoài chi hội tham gia đông và anh em khóc quá nên em đã tài trợ phần này,vậy phần phí này cô chủ khỏi phải lo,nhưng em tài trợ có điều kiện là đội cô chủ đoạt giải nhớ trích lại cho em 50% nhe,xem như cô chủ góp công em góp của ,cô chủ 50 nhậu em 50 làm quỹ OTC.
À, trong lễ khai mạc có dành 5 đến 10 phút giới thiệu nick,tên ,tuổi,nghề nghiệp(nói chung là cái lý lịch trích ngang)đội hình để giao lưu với các chi hội.Cô chủ chịu khó dợt trước cho lưu loát nhe.
Chúc đội AUDI thi đấu thành công,hẹn gặp cô chủ tại giải.
Vicky8298 nói:
Ôi cám ơn bác hihi.... Hội em sẽ thi đấu hết mình giựt giải đem 50% về cho bác.

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Ngày 14.8: Thi đấu Tennis - (750.000.Phí CĐV + 300.000 ăn uống)
Ngày 21.8:Chơi paintball +480.000.VND ( Còn dư sau trận đấu)

Last edited by a moderator: