Hạng B2
10/10/13
154
878
93
Sáng nay em đưa xe vô Hyundai Ngọc An QL13 để bảo dưỡng, sửa chữa nhỏ. Hơn 2 tiếng rưỡi xe vẫn chưa được đưa vô tới xưởng để tiến hành. Dự sẽ mất cả một ngày làm việc của em chỉ để đi sửa xe.

Chắc chắn đây là lần cuối cùng em đưa xe vô Ngọc An và cũng có lẽ cũng sẽ cân nhắc khi ai đó hỏi về dịch vụ của chỗ này. Quá tệ! Chắc khả năng quản lý không nâng cấp theo kịp mức độ gia tăng của số lượng khách hàng.

Chiếc này là chiếc thứ hai em dùng nhãn hiệu Hyundai. Do lúc trước xe ít, dịch vụ còn tốt, nên thấy tin tưởng mà tiếp tục với nhãn hiệu Hyundai. Dạo này xe Hyundai được mua nhiều, bảo dưỡng sửa chữa nhiều nên thấy ngay cái dở của Hyundai ngày càng nhiều, kiểm tra bảo dưỡng cũng qua loa.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hyundaithao
Hạng B2
10/10/13
154
878
93
em nghĩ tại đông hay đầu tuần quá tải chứ Hyundai Ngọc An là theo em tốt nhất rồi ạ...sẽ chia ạ
Lúc trước thì đúng là vậy bác, được mọi người tin tưởng và chia sẻ chỗ tốt cho nhau nên giờ đã quá tải. Xe đông nên làm qua quẹt cho xong chứ không còn chất lượng - thứ mà mọi người trông đợi khi đưa xe vô đây.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Lúc trước thì đúng là vậy bác, được mọi người tin tưởng và chia sẻ chỗ tốt cho nhau nên giờ đã quá tải. Xe đông nên làm qua quẹt cho xong chứ không còn chất lượng - thứ mà mọi người trông đợi khi đưa xe vô đây.
chia sẽ nỗi buốn của bác, xe bác còn bảo hành thì nên vào hãng ạ, hết bảo hành ra ngoài bên em gara nhỏ nhỏ chuyên hyundai ạ vì em bán phụ tùng chuyên hyundai, bác alo em phục vụ ạ em tên Thảo 0989757076....sẽ chia bác