Hạng B1
23/7/18
68
35
18
Biên Hoà
Dạo gần đây em thấy nổi lên xu hướng đầu tư shop thương mại, đặc biệt là khu Thảo Điền với dân cư thu nhập cao. Khả năng sinh lời thì em cũng chưa tìm hiểu kỹ nhưng em để thông tin tại đây, bác nào muốn báo giá thì bình luận thêm nhé.

Khu Thương mại dịch vụ Lumiere Shops được thiết kế nằm tại khối đế của các tòa nhà căn hộ hạng sang LUMIÈRE riverside – Được xem là khu vực tâm điểm nhất tại Thảo Điền.

Với LUMIÈRE shops – chỉ chiếm 2% trong tổng số lượng sản phẩm mà nhà phát triển dự án mang đến cho thị trường. LUMIÈRE shops tại mặt bằng tại khối đế bán lẻ khu chung cư hạng sang và trung tâm thương mại vì thế sẽ được chuộng hơn so với nhà phố riêng lẻ do tiện ích của tổng khu mang lại.

Điểm cộng đặc biệt khác của Lumiere shops chính là thừa hưởng Dịch vụ quản lý tài sản giúp gia tăng giá trị bất động sản. Dịch vụ quản lý tài sản - Asset Management sẽ thay mặt chủ sở hữu điều hành tài sản để tạo ra nguồn thu cho chủ nhân dựa trên việc cho thuê ngắn, dài hạn hoặc mua bán chuyển nhượng. Song song đó, dịch vụ còn đảm bảo tài sản sẽ được định giá phù hợp dựa trên tiềm năng của thị trường, từ đó tìm kiếm người thuê hoặc đối tác kinh doanh phù hợp. Đây chính là điều khiến các nhà đầu tư yên tâm hơn khi khai thác kinh doanh thương mại.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/10/19
118
59
28
40
Với LUMIÈRE shops – chỉ chiếm 2% trong tổng số lượng sản phẩm mà nhà phát triển dự án mang đến cho thị trường. LUMIÈRE shops tại mặt bằng tại khối đế bán lẻ khu chung cư hạng sang và trung tâm thương mại vì thế sẽ được chuộng hơn so với nhà phố riêng lẻ do tiện ích của tổng khu mang lại.
Cụ thể số lượng căn shop của dự án này tại khối đế là bao nhiêu căn vậy bác?

Hạng B2
30/10/19
118
59
28
40
Em hỏi nghiêm túc nha, đầu tư dạng này cần bao nhiêu vốn vậy các bác để em áng coi phải bán cây cảnh mấy năm mới gom vốn đủ :cool:
Ko biết bác bán cây cảnh gì chứ em lướt tiktok thấy toàn cây cảnh hét giá tiền tỉ =)) bác bán vài cây trong vườn là có vốn đầu tư.

• Like
Reactions: dienhoafancy
Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Em chỉ biết khu Lumiere shops này nằm trong dự án Lumiere riverside thôi còn về thông tin giá rổ em ko rõ.

Hạng B1
16/7/21
50
13
8
37
Ở mấy khu trung tâm thương mại buôn bán sầm uất em thấy họ tận dụng bất kể khoảng trống nào để cho thuê mặt bằng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
12/9/19
89
33
28
39
Shop thương mai & shophouse là một phải không các bác?