Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
Em đang phân vân 2 focus ecoboost và civic turbo, focus thì thử rồi nhưng cảm giác cũng không khác mấy con focus titanium em đang chạy nên giờ em muốn test drive con civic. Bác sales honda pm giá tốt nhất nha. Tuần này em test và chốt lun ạ vì cuối tuần này giao xe roài. cảm ơn các bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: luonghongduy
Tập Lái
16/5/17
18
5
3
34
Em đang phân vân 2 focus ecoboost và civic turbo, focus thì thử rồi nhưng cảm giác cũng không khác mấy con focus titanium em đang chạy nên giờ em muốn test drive con civic. Bác sales honda pm giá tốt nhất nha, ưu tiên honda cộng hoa vì gần nhà em. Tuần này em test và chốt lun ạ vì cuối tuần này giao xe roài. cảm ơn các bác nhiều
Pác cứ ghé Ô tô Cộng Hòa gặp Duy, mình sẽ cho pác giá tốt nhất và chạy cảm nhận xe UY lực turbo

Em đang phân vân 2 focus ecoboost và civic turbo, focus thì thử rồi nhưng cảm giác cũng không khác mấy con focus titanium em đang chạy nên giờ em muốn test drive con civic. Bác sales honda pm giá tốt nhất nha. Tuần này em test và chốt lun ạ vì cuối tuần này giao xe roài. cảm ơn các bác nhiều
Check inbox nha bác. Door to door service. :D

Hạng B2
30/10/13
238
37
28
www.giaxeotohonda.com.vn
Check inbox luôn nghen bác . giá tốt nhất cho bác.

Hạng F
20/9/14
6.378
13.965
113
TP HCM
nội thất focus ecoboost chật và xấu hoắc...
công lực 2 con này thì xêm xem thui...
cứ civic tuột pô mà múc, phân vân cái giề...
Báo giá & test drive honda civic 2017