Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Đã lâu quá rồi em cũng không viêt gì trong chi hội SFC - nơi có thời sinh hoạt hằng ngày cùng anh em , nơi có nhưng niềm vui lỗi buồn và đã gặp những người bạn thực sự trong cuộc sống .
Em và một số anh em đã ra đi vì không hợp được với số đông , đã ra đi và vẫn ngó về ngôi nhà cũ ... vẫn ước ngày nào đó quay về vui cùng anh em .
Có lẽ em cũng chẳng viết gì và kệ cho anh em sinh hoạt theo ý nguyện số đông , cái số đông mà anh em đã trọn .Nhưng hôm nay đọc bài của bác hungnguyen123 viết về bác Giahy , mặc dù pm của bác Giahy cũng có phần tiêu cực nên em cũng viêt vài dòng coi như chỗ để anh hungnguyen có viết vài dòng tâm sự ...Trước mặt bao nhiêu anh em anh hungnguyen đã xin lỗi đã nhận lỗi và anh hứa ra đi , anh chẳng ra đi mà lúc phải ra đi anh hơi nặng lời với anh em quá .
Mấy ông Mod thì lười kệ mịa anh em viết gì thì viết chẳng thèm chỉnh sửa . Bác chi hội phó Longan vì muốn liên kết OS thường mời giao lưu giao hợp... nhưng mà giao lưu kiểu đó có hay ko.
Để khỏi quên các bác đọc lại bài trước em viết : http://www.otosaigon.com/forum/B%E1%BB%87nh-g%C3%AC-m%C3%A0-ph%E1%BA%A3i-ch%E1%BB%AFa-ch%E1%BB%89-vi%E1%BA%BFt-cho-SFCer-th%E1%BB%B1c-s%E1%BB%B1-hi%E1%BB%83u-m4506582.aspx

Thôi em nhường lời để anh em BLĐ phê và tự phê để lớp sau lấy làm bài học . Hẹn gặp anh em một ngày không xa

Last edited by a moderator: