Tập Lái
20/10/14
29
3
3
44
Trước tiên em xin kính chúc các bác một buổi sáng tôt lành.:3dcuoi:
Sau là em xin phép hỏi là: Xe em Cruze ls, mua ngày 17/10/2014, hiện đi được 17 000 km. Nay bị tình trạng nước vào đèn hậu khi trời mưa, như vậy tình trạng này xử lý như thế nào, có được bảo hành không ạ. em đã gọi cho số ĐT trên sổ bảo hành mà không có tín hiệu gì hết..., Bác nào có số cho em xin luôn nhé.:3dgoidien:
Em xin chân thành cảm ơn !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Trước tiên em xin kính chúc các bác một buổi sáng tôt lành.:3dcuoi:
Sau là em xin phép hỏi là: Xe em Cruze ls, mua ngày 17/10/2014, hiện đi được 17 000 km. Nay bị tình trạng nước vào đèn hậu khi trời mưa, như vậy tình trạng này xử lý như thế nào, có được bảo hành không ạ. em đã gọi cho số ĐT trên sổ bảo hành mà không có tín hiệu gì hết..., Bác nào có số cho em xin luôn nhé.:3dgoidien:
Em xin chân thành cảm ơn !
Bác gọi số nào thế ạ. Bác hãy gọi số hotline hãng nhé 1800-1058 nhé

• Like
Reactions: ttrungdung
Tập Lái
20/10/14
29
3
3
44
cảm ơn các bác nhiều ạ!. Em đã gọi và được hướng dẫn khá chi tiết, đã tới hãng Chevrolet Gia Lai kiểm tra và được 1 cái hẹn là tuần sau sẽ thay cho em luôn 1 cái mới. Hi vọng là mọi việc sẽ Ok...!

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Chào các bác. khi xe các bác còn trong diện bảo hành là 2 năm hoặc 50.000km thì khi sảy ra hư hỏng, trục trặc các hệ thống cumj chi tiết tổng thành của xe cac bác, các bác hãy ghé tới các trung tâm của hãng Chevrolet gần nhất để được hỗ trợ và được bảo hành nha.xe các bác được bảo hành 2 năm hoặc 50.000km đối với các cụm chi tiết tổng thành: giảm xóc, rô tuyn, bi moay ơ, thước lái, các cảm biến, bơm xăng, lốc điều hòa, ....,tuy theo điều kiện nào tới trước hết trước, còn riêng hệ thống truyền động như hộp số, động cơ thì được bảo hành 3 năm hoặc 100.000km tuy theo điều kiện nào tới trước.

Tập Lái
20/10/14
29
3
3
44
Báo cáo các bác là em vừa từ Chevrolet Gia Lai về. Phải nói là quá hài lòng ạ !!! Em được bạn nhân viên tên Khải tư vấn và hoàn thiện mọi thủ tục và cuối cùng là thay luôn cho em 1 cái đèn và 1 cái logo mới keng luôn. Đặc biệt là bạn này rất nhiệt tình, xong xuôi việc em cảm động và muốn tặng 1 chút quà gọi là cảm ơn mà nhất quyết không nhận...
Rất cảm ơn Chevrolet Gia lai và nhân viên tên Khải..
:3dchongchong:

• Like
Reactions: ttrungdung
Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
Báo cáo các bác là em vừa từ Chevrolet Gia Lai về. Phải nói là quá hài lòng ạ !!! Em được bạn nhân viên tên Khải tư vấn và hoàn thiện mọi thủ tục và cuối cùng là thay luôn cho em 1 cái đèn và 1 cái logo mới keng luôn. Đặc biệt là bạn này rất nhiệt tình, xong xuôi việc em cảm động và muốn tặng 1 chút quà gọi là cảm ơn mà nhất quyết không nhận...
Rất cảm ơn Chevrolet Gia lai và nhân viên tên Khải..
:3dchongchong:
Nghe mà học hỏi nhé các Đại Lý =))