aqh
Hạng B1
6/2/06
63
0
0
Các bác cho em hỏi cái này:
em muốn bảo hiểm cho gương chiếu hậu ở hai bên cửa xe và đèn hậu. bảo hiểm bằng các gờ mỏng inox ở ngoài viền ý.
em đang ở Hanoi. bác nào biết chỗ làm tốt chỉ cho em với.
em ở khu Trung Yên, có chỗ nào gần chỗ em không các bác.

cảm ơn các bác nhiều.

aqh

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: Bảo hiểm cho gương chiếu hậu và đèn hậu?

Đèn hậu thì việc gì phải bảo hiểm, còn mặt gương thì ra 45 Thái Hà cho nó gần. Tốt nhất là mua bảo hiểm cho xe, vì mặt gương trộm nó không lấy được thì sẽ lên gối cho phát đi cả củ luôn.:D:D:D

aqh
Hạng B1
6/2/06
63
0
0

Trích đoạn: mazspeed

Đèn hậu thì việc gì phải bảo hiểm, còn mặt gương thì ra 45 Thái Hà cho nó gần. Tốt nhất là mua bảo hiểm cho xe, vì mặt gương trộm nó không lấy được thì sẽ lên gối cho phát đi cả củ luôn.:D:D:D

cảm ơn bác nhé.
ngoài chỗ bác lomo ra còn chỗ nào khác không?

thanks

aqh

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: aqh

thanks

aqh

Anh em đã tư vấn chõ làm cho bác mà bác còn hỏi thêm thế nữa thì bố ai mà trả lời, chuối [8D] . Bác chịu khó chạy xe lòng vòng tìm vậy, thích chỗ nào thì ghé vào chỗ đó

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

He he, ai bảo bác là mua bảo hiểm cho xe thì khi đi cả củ sẽ được bảo hiểm :p

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Về nguyên tắc thì không được, nhưng nếu "biết cách" thì bảo hiểm họ vẫn làm cho bác ạ. Cũng nhiều người làm rồi, bản thân em cũng thế. Còn cách nào thì các bác tự tìm hiểu, em xin phép không nêu ra đây vì dễ bị "vô bến" lắm.;);)

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

cảm ơn bác nhé.

thanks

aqh
He he bác AQ à, các bác OS khó tính lém, nhất là với new mem:D. Bác chưa tin tư vấn của mấy chả và muốn tự so sánh thì làm thế này nhé: ra 45 Thái Hà làm 1 bên gương (chỗ lomo), bên còn lại ra chợ Muối (là hàng muối đấy) đảm bảo bác sẽ có thêm kinh nghiệm:D

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Các bác cho em hỏi cái này:
em muốn bảo hiểm cho gương chiếu hậu ở hai bên cửa xe và đèn hậu. bảo hiểm bằng các gờ mỏng inox ở ngoài viền ý.
em đang ở Hanoi. bác nào biết chỗ làm tốt chỉ cho em với.
em ở khu Trung Yên, có chỗ nào gần chỗ em không các bác.

cảm ơn các bác nhiều.

aqh
Ra dọc Trần Nhật Duật, 7 sọi bảo hiểm cả mặt và củ gương !
nếu sợ chỗ bác lomo thì đưa đầu vào cho con rồng đỏ ở Láng Hạ nó khợp.

aqh
Hạng B1
6/2/06
63
0
0

khổ quá thế này các bác ạ.
hôm trước em qua chỗ lọ mọ hỏi thì thấy bảo phải gọi người đến làm nên em mới hỏi thế. em nghĩ lomo gọi người làm giúp em thôi nên em mới ngại vì phải nhờ vả chú ấy. thôi thì hôm tới qua rửa xe thì em hỏi lại xem sao.
cảm ơn các bác.

aqh

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Cái này đơn giản, có gì đâu mà bác phải lăn tăn lắm thế! Nếu chỗ bác lomo không làm thì bác ra Hàng Muối, Con rồng "đểu" mà làm, vì là việc nhỏ giá cũng không chát lắm đâu.
Mà đây là "việc cần làm ngay" không khéo đợi đến mai ra lomo thì đã bị nó bóc mất mặt gương rồi, "trộm vía"!!!;););)