Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.793
113
Sài Gòn
Xe mình đậu ngoài đường gần tòa nha đang sơn. Bụi sơn dính toàn thân xe + kính xe.
Do xe trắng + sơn trắng nên nhìn không biết chứ đụng tay vào là nhám như giấy nhám. Lần nào rửa xe cũng bị thợ nói hoài nhứt cái đầu.

Cho hỏi bảo hiểm liberty mình mua gói miễn thường 1 triệu cho BH vụ này không để vào hãng làm sẵng sơn lại 2 cái cản trước và sau luôn.

Bên gara báo tẩy bụi sơn + đánh bóng 2 triệu
Sơn 2 cản + 1 trày ở cửa 2 triệu

Nếu BH có BH vụ bụi sơn thì mình cho vào chính hãng làm chỉ tốn 1 triệu.

Tập Lái
22/5/14
1
13
8
38
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác mua đất sét sonax và 1 chai nước lau kính về là làm được. Giá thì chưa tới 800k nhưng sử dụng được nhiều lần. Thao tác sử dụng cũng đơn giản. Nếu muốn bóng thì bác mua thêm chai polish wax 3 in 1 vừa đánh bóng, vừa xóa các quầng xước, vừa có lớp bảo vệ. Bác cần thì inbox em sẽ tư vấn cụ thể. Hoặc xem thêm thông tin tại link:
Đất sét Sonax
Nước lau kính
Đánh bóng, xóa xước sơn

• Like
Reactions: carfreshener.info
Hạng B1
7/1/16
64
14
8
38
Xe mình đậu ngoài đường gần tòa nha đang sơn. Bụi sơn dính toàn thân xe + kính xe.
Do xe trắng + sơn trắng nên nhìn không biết chứ đụng tay vào là nhám như giấy nhám. Lần nào rửa xe cũng bị thợ nói hoài nhứt cái đầu.

Cho hỏi bảo hiểm liberty mình mua gói miễn thường 1 triệu cho BH vụ này không để vào hãng làm sẵng sơn lại 2 cái cản trước và sau luôn.

Bên gara báo tẩy bụi sơn + đánh bóng 2 triệu
Sơn 2 cản + 1 trày ở cửa 2 triệu

Nếu BH có BH vụ bụi sơn thì mình cho vào chính hãng làm chỉ tốn 1 triệu.
Pác ở đâu nếu rảnh lên tiệm em ở quận 9 em tẩy bụi sơn va đánh bóng giá rẻ cho pác(tg khoang 1ngay)