Tập Lái
29/3/18
14
9
3
40
Chào các bác, tình hình xe nhà em mazda 3 cuối tháng này hết hạn bh PVI, các bác thấy bảo hiểm hiện h cái nào tốt tư vấn cho em ah.
cảm ơn các bác.

Hạng B2
24/6/17
142
293
73
Mình cũng đang quan tâm, 500 ae bảo hiểm vào cho ý kiến với nè :)
Thanks!

Tập Lái
26/4/15
19
600
78
Bạn em mỗi người dùng một hãng khác nhau. Nhờ tụi nó tư vấm cũng ko ăn thua. Mấy nay bọn BH lại đang dính phốt ko BH cho hai xe Audi và Mer tông nhau. Thôi đừng mua nữa bác ạ

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Các hãng giờ cũng na ná nhau cả, không quen biết và chi tiền cho mấy chú giám định xe và nhân viên BH khi có việc cần đến BH thì cũng hơi hơi rườm rà chút, chậm chậm chút. Em ghét nhất là hẹn lịch giám định tổn thất, hai là chờ làm xe.

Hạng B2
28/2/17
171
66
38
34
Biên Hoà
Các hãng giờ cũng na ná nhau cả, không quen biết và chi tiền cho mấy chú giám định xe và nhân viên BH khi có việc cần đến BH thì cũng hơi hơi rườm rà chút, chậm chậm chút. Em ghét nhất là hẹn lịch giám định tổn thất, hai là chờ làm xe.
Mấy chú giám định bác ưng thì gửi 1 2 trăm tiền cà phê không thì thôi tui thấy có sao đâu. Đợt vừa rồi tui làm sơn dặm lại trước khi hết hạn lên thấy mấy chú ấy cũng vui vẻ ghi hồ sơ rồi ra giám định nhanh gọn tui ký tên phát xong t4 làm t7 lấy thôi. Cũng định đi về luôn mà thôi nghĩ bác ấy cũng vui vẻ nhẹ nhàng nên quay lại gửi 200k cà phê. Thế là vui cả làng :)!