JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
Bảo hiểm xe hơi chỗ nào tốt?

Như tiêu đề, bảo hiểm xe hơi chỗ nào ổn áp các anh? PVI hơi chuối.
Em ưu tiên bảo hiểm làm đàng hoàng, đương nhiên người thật việc thật, ko trục lợi bảo hiểm

Thanks các anh tư vấn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/8/15
118
3.031
94
Sài Gòn
em xài của Bảo Minh, đang có mấy vết lặt vặt 2 bên với cái cản trước, nó gom vào 1 vụ luôn, nhanh gọn lẹ

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
11/3/15
1.881
5.104
113
Em cũng sắp hết PVI, hóng các anh tư vấn bảo hiểm có liên kết garage chính hãng.

JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
Anh ưu tiên chất lượng phục vụ đồng thời anh là người chơi fairplay thì cứ Liberty mà triển
Có loại trừ cái gì ko? Đương nhiên ngừoi thật việc thật , ko trục lợi bảo hiểm

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Nói đến bảo hiểm thì quan trọng nhất là khi có các trường hợp liên quan đến quyền lợi bh xảy ra... hãng BH sẽ giải quyết thế nào ??
Bảo hiểm thì các hãng ở VN thường nhìn nhau mà hoạt động cho nên chính sách của các hãng tương đối linh hoạt và giống nhau. Vấn đề còn lại là nhân viên. ( nhân viên kinh doanh, nhân viên giám định..... ).
Với chủ xe có lẽ quan trọng nhất là nhân viên kinh doanh , người trực tiếp bán bảo hiểm cho mình. Nhân viên có tâm họ sẽ tận tâm tư vấn và theo mình suốt hợp đồng. Như vậy khi sảy ra trường hợp cần bảo hiểm thì các thủ tục sẽ suôn sẻ và thuận lợi rất nhiều.
Mình may mắn trong nhiều năm gặp được một bạn làm BH có tâm và có đức. Cho nên dù mua bh BV ( phí nhẹ hơn một chút ) nhưng cho tới nay vẫn hoàn toàn hài lòng.
Nếu anh chủ cần thì PM cho mình. Mình sẽ cho số để anh làm việc trực tiếp để bạn ý tư vấn nhé !!

• Like
Reactions: JGS
Hạng F
13/9/07
7.049
48.378
113
Có loại trừ cái gì ko? Đương nhiên ngừoi thật việc thật , ko trục lợi bảo hiểm
Anh chơi đàng hoàng. Ko ngại phí cao cứ liberty mà triển. Mình thặc

• Like
Reactions: JGS
Hạng B1
11/4/06
75
9.318
98
Em cũng sắp hết PVI, hóng các anh tư vấn bảo hiểm có liên kết garage chính hãng.
PVI cũng có liên kết chính hãng mà anh. Phí cao thêm 1 chút. Tháng trước mình vào hãng sơn lại cản trước sau, thủ tục hãng lo, 2 ngày sau lên lấy xe và ký giấy tờ. Mua BH từ trên 1 năm thì mình là khách quen nên phí BH cũng giảm được 1 chút

Tập Lái
27/9/18
43
25
18
40
Mình xài 2 năm qua PVI thấy ok lắm bác liên kết chính hãng. Trước đó xài liberty gần 3 năm mà lần nào làm gì cũng muốn oánh nhau mệt lắm.