Hạng C
22/2/12
891
545
93
Người nước ngoài phải nhìn Việt Nam với một cách nhìn nghiêm túc hơn, xe rẻ là điều không bao giờ xảy ra với bất kỳ quốc gia nào, chỉ yêu cầu đúng chất lượng với mức giá bán.

Hạng B2
19/5/19
138
580
96
Vậy sao bao nhiêu đại gia bđs đi trước ko làm được như bác Vượng
Vì thiếu may mắn? Hay vì ko đủ tầm
Sinh viên mới ra trường chăm chỉ chạy grab từ sáng tới tối thu nhập cũng ổn định không kém làm cu li bàn giấy văn phòng ngồi điều hòa đâu, có khi còn hơn đấy anh... Nhưng mà nếu là anh thì anh có thích chạy grab không?

Không phải người ta không làm được, mà người ta không thích, hoặc thấy không hợp lý thì người ta không làm thôi.

Tập Lái
23/7/20
34
17
8
Đọc xong cứ phải nói là.. “ Tự hào Việt Nam”
Dù chưa có cơ hội được dùng xe của VinFast :):)

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Vậy mới lùa được nhiều gà bác ạ. Cũng con Spark nhưng gắn cái mác yêu nước vào nó khác hẳn
Thế chú em có biết ở Nhật Bủn hãng xe nào bán tốt nhất ko? Ở Hàn Xẻng hãng xe nào bán tốt nhất? ở Mẽo mẫu xe nào top 1 ko? Ở Đức cũng vậy luôn?
Google search đc câu trả lời thì nên khóa mỏ của mình lại. Bớt khẩu nghiệp thì con cái sẽ đc nhờ

• Like
Reactions: SangNguyenM
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Thế chú em có biết ở Nhật Bủn hãng xe nào bán tốt nhất ko? Ở Hàn Xẻng hãng xe nào bán tốt nhất? ở Mẽo mẫu xe nào top 1 ko? Ở Đức cũng vậy luôn?
Google search đc câu trả lời thì nên khóa mỏ của mình lại. Bớt khẩu nghiệp thì con cái sẽ đc nhờ

Cháu còn non và xanh lắm con trai à ....