Tập Lái
24/7/14
7
1
3
32
Chào các bác, chả là vừa nãy em đi đón 2 cụ nhà về từ sân bay lúc tính tiền có bật đèn xe để lấy tiền thì quên mất không tắt đèn trong xe.
Thế là từ đó về đến nhà là em bị 2-3 bác xxx chạy qua nhìn vào rồi vút lên đứng phía trước. Em cũng rất bình tĩnh và cảnh giác nên đi rất đúng làn. Không biết là em có bị chú ý hay ko mà tiếp theo đó là tiếp 2 xe xxx cđ chạy lên cũng nhìn vào xe em(các cụ trong xe có nói em mới biết). Rồi lại phi lên mất hút.
Về đến nhà em cứ ngờ ngợ vì mấy lần cũng đi mà ko bị gì hôm nay sao nhiều bác để ý thế. Thế là mới biết là nãy h bất đèn trong xe sáng trưng!
Em không biết là lúc đi đêm phải tắt đèn xe hay không và có phạm luật hay gây ảnh hưởng gì đến người tham gia khác ko mấy bác?
Ah mà em cũng để ý là từ lúc đó em không còn bị chói mắt khi bị pha vào mặt từ xe khác ngược chiều nữa các bạc ah! Vì hình như đã quen với không gian sáng sửa nên sáng tí cũng không ảnh hưởng mấy. Nhưng em cũng sợ là lúc ấy lại không thể quan sát gương hậu tốt được@@.

Thế em muốn hỏi các bác là bật đèn trong xe chạy đêm có an toàn hay không và có bị xxx chú ý không ạ? Em cảm ơn các bác!

• Like
Reactions: quocviet0503
h2c confirmed
Hạng B2
13/5/08
292
459
63
Đi đường xa ban đêm mà bác bật vậy cũng ko tốt lắm đâu ah, nhìn vào biết xe bác quân số bao nhiêu, nam phụ lão ấu hay thanh niên trai tráng, có tài sản hay túi đồ gì nhìn có vẻ hàng quý hiếm ko,... nếu ngon cơm thì bố trí xử lý bác luôn.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
cái này là bản năng bác ơi, nhiều chuyện gì.
đi đường tối sáng xen kẻ, thì chổ nào sáng hơn là tự động mắt hướng về phía đó.
em gái bận đầm đen tự dưng có chổ trắng phau phau, bác có dòm vào không? (bác có thuộc giới tính thứ 3 hông?)
không phải hiếu kỳ mà nhiều chuyện

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
cái này là bản năng bác ơi, nhiều chuyện gì.
đi đường tối sáng xen kẻ, thì chổ nào sáng hơn là tự động mắt hướng về phía đó.
em gái bận đầm đen tự dưng có chổ trắng phau phau, bác có dòm vào không? (bác có thuộc giới tính thứ 3 hông?)
không mình có vợ con rồi nhưng chả thích nhìn mấy cái đó xui thấy mịa nhiều khi còn tệ hơn cái hiện có hố hố :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Mỗi khi đọc các thớt tranh luận việc CÓ hay KHÔNG thì em đều hóng các thớt dẫn luật để còn lưu vô sổ :D