Hạng B1
18/4/14
54
53
18
các bác chú ý, gần trung tâm triển Lãm Tân Bình xxx đứng canh bắt lỗi không xi nhan từ Hoàng Văn Thụ vào Xuân Diệu nhé. Ở đây đã có biển hiệu lệnh tất cả phương tiện phải rẽ phải nên lỗi này là tào lao. Em vừa cãi thắng nhưng cũng nhẹ nhàng vì các xxx cũng không rắn và em cũng có tí men... :) chứ em thấy đóng phạt tại chỗ cũng nhiều.

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
All đều phải, hướng đi thẳng bị chặn!
Vậy chuyển hướng phải rõ ràng tại sao ko xi nhan phải???
Đường cong cong như trên dốc cầu mới ko xi nhan!
Chẳng hiểu các bác ngồi sau tay lái, mà cứ phải hơn thua cái xi nhan để được cái gì vậy???
Tham gia giao thông, để còn tiếp tục sinh sống nuôi gia đình, vợ con, bố mẹ!!!
Xin đừng như vậy!!!

Hạng B1
18/4/14
54
53
18
All đều phải, hướng đi thẳng bị chặn!
Vậy chuyển hướng phải rõ ràng tại sao ko xi nhan phải???
Đường cong cong như trên dốc cầu mới ko xi nhan!
Chẳng hiểu các bác ngồi sau tay lái, mà cứ phải hơn thua cái xi nhan để được cái gì vậy???
Tham gia giao thông, để còn tiếp tục sinh sống nuôi gia đình, vợ con, bố mẹ!!!
Xin đừng như vậy!!!
Bác lưu thông không xem biển báo àh? Có học luật không đấy? Ở đây là xxx kiếm bánh mì chứ không phải vì an toàn giao thông nhá.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Bác lưu thông không xem biển báo àh? Có học luật không đấy? Ở đây là xxx kiếm bánh mì chứ không phải vì an toàn giao thông nhá.
em hiểu đây là chuyển hướng chứ ko phải đi trên đường cong, vậy theo bác vì sao bắt lỗi ko signal khi chuyển hướng lại là tào lao?

Hạng B2
9/9/14
440
545
93
em ủng hộ csgt bắt lỗi xinhan và lấn tuyến. dân mất nhiều bánh mì sẽ ý thức hơn khi TGGT.

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng D
3/1/12
1.556
5.146
113
tp.hcm
các bác chú ý, gần trung tâm triển Lãm Tân Bình xxx đứng canh bắt lỗi không xi nhan từ Hoàng Văn Thụ vào Xuân Diệu nhé. Ở đây đã có biển hiệu lệnh tất cả phương tiện phải rẽ phải nên lỗi này là tào lao. Em vừa cãi thắng nhưng cũng nhẹ nhàng vì các xxx cũng không rắn và em cũng có tí men... :) chứ em thấy đóng phạt tại chỗ cũng nhiều.
cái này XXX bắt đúng chứ không tào lao ,chuyển hướng bắt buộc phải xi nhan ,ai không tuân thủ thì bị dính thôi

Hạng B1
28/11/14
71
52
18
50
Mình ủng hộ CSGT bắt lỗi xi nhan khi chuyển hướng ,chuyển làn cho dân mình thêm ý thức.Mặc dù bắt ko xi nhan đường cong là sai nhưng có 1 động tác bật xi nhan có khó khăn gì đâu mà ko bật.Như trường họp,e thường đi đường Phan Đình Giót Tân Bình có mấy cái cua,e vẫn bật xi nhan cho an toàn & ko mất time với XXX.