Hạng B1
8/7/05
77
1
0
Các bác cho hỏi cái, dạo này tôi hay thấy chỗ đoạn dốc từ cuối Trần Hưng Đạo lên Bác cổ, các chú *** rất hay đứng và bắt xe con...

Tôi đã để ý nhiều lần nhưng chẳng thấy mấy thằng cha này có lỗi gì cả, chẳng nhẽ ko đeo seat-belt, hay ko si nhan đúng à? chẵng nhẽ lại đói đến mức bắt cả mấy cái lỗi đấy !!!???

Nghĩ mãi ko ra, đã bác nào dính chưa? thông tin cho bà con xem nhá.

Họ Nguyenx

Hạng B2
8/7/05
124
0
16
Ngõ nhỏ, phố nhỏ
RE: *** Bắt xe Dốc Bác cổ - Trần Hưng Đạo

Nhân tiện các bác cho hỏi luôn là xe con đi từ Trần Hưng Đạo lên đê để đi cầu Chương dương có bị cấm không?

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Bắt lỗi quay đầu bác ạ.
Nếu đi từ phía cầu chương dương mà quay đầu ở đó thì tèo luôn.
Ở dưới THĐ đi lên thì không sao.

Hạng B2
21/4/04
143
1
0
Vietnam

Em nghĩ chắc bắt đi sai làn đường hoặc đi từ trên đê rẽ ngay xuống Trần Hưng đạo hoặc cái chỗ đi xuống dành cho xe máy sát với chỗ đỗ của đám xe bus.

Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net

chưa chính xác bác ạ, đi từ Chương Dưogn về vẫn quay đầu được, nhưng phải đi đúng làn, tức là đi làn gần sát bên phải, vòng trái qua cục bê tông vòng lên đê, tức là nhập vào cái làn đi từ Trần Hưng Đạo lên thì được, nó có vẽ mũi tên trên mặt đường, em toàn đi thế và lúc nào cũng có *** đứng đó

Trích đoạn: bovo03

Bắt lỗi quay đầu bác ạ.
Nếu đi từ phía cầu chương dương mà quay đầu ở đó thì tèo luôn.
Ở dưới THĐ đi lên thì không sao.

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Bác "Quân Lăn" nói đúng rồi, còn *** đứng ở đó chủ yếu chặn xe tải và xe khách (quá tải) thôi.

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Các bác đầy tớ của dân đứng đó chủ yếu để bắt nạt mấy chú xe tải đi từ cảng ra cầu thôi vì nếu các bác chú ý là chỉ tầm chiều mới xuất hiện, xe tải đứng chờ cả đoàn muốn qua sớm thì lại nộp lệ phí thôi. Tuy nhiên, mấy anh xe con nếu thấy lớ ngớ vẫn bị sờ hỏi vớ vẩn thôi chứ chỗ đó nếu chú ý thì ko dễ vi phạm đâu.
Theo em đi qua mấy chỗ mấy chú mặt tỉnh bơ, coi như ko có gì lái tránh tầm tay của các chú ra, các bác nhớ nhé./.

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

hehe..em có đi ẩu đâu mà bác nói em thía, em qua chỗ này nhiều rồi, các chú cứ nhìn em cười tủm tỉm thôi.

Tập Lái
7/9/05
47
0
6
Hanoi

Từ cầu CD về vẫn có thể quay đầu lên đê chứ. Em toàn quay ở ngay dốc chếch với viện bảo tàng Lịch sử lên đê, nếu rẽ trái là vào Hải sản Sầm sơn.

Hạng B2
1/12/04
152
22
18
50
LA

[8|]

Last edited by a moderator: