Thảo Luận Chung Bẫy gián oto

Hạng B2
15/8/14
414
574
93
43
Xe em hay chở tụi nhỏ đi học, tụi nó ăn uống trên xe. Vì thế nhiều khi mở xe ra thấy gián nhỏ tí chạy rùi trốn mất. Em tìm được loại bẫy gián oto, xài cảm thấy khá hiệu quả. Loại này nó thu hút gián đến và dính bẫy. Mà lạ thiệt, gián trên oto cũng đặc biệt, nhỏ tí ti :) Bác nào bị giống em thì có thể tìm mua. Em thì mua bên Sing, 1 hộp hình như được 3 cái bẫy (xài 3 lần) tầm 100k. Cho các bác xem cái bẫy em sau khi thu hoạch được kha khá. Nhìn kinh thiệt :)
Bẫy gián oto

Tập Lái
2/6/16
33
32
18
43
Bác biết ở VN mình mua ở đâu không? Chứ bên Sing thì em không đi mua được? Xe em cũng dính mấy chú này, diệt hoài mà không hết. Em cũng muốn mua cái bộ diệt gián này, bác giúp em với!!!

• Like
Reactions: nttanmam and litono
Hạng B2
15/8/14
414
574
93
43
em không biết mấy tiệm bán đồ xe hơi có bán không, mấy bác kiếm thử. Kiếm không có thì có gì em mua giúp cho (em làm việc ở SIng nhưng cuối tuần về Sài gòn) :) Để lát ra sthi em chụp cái hộp của nó cho mấy bác. Có loại cho gián nhà và loại này cho gián oto. Loại gián nhà em thử xài cũng rất hiệu quả, nó là loại dạng mồi chứ không phải dạng keo như cái này. Em xài thử ở nhà thấy gián giảm rõ rệt. Mọi khi mình tắt đèn ngủ là gián nó bò ra bếp, giờ thì không thấy nữa. Không biết nó chết chỗ nào :)