Hạng B2
25/5/15
196
795
93
Hồ Chí Minh
Cho em hỏi,
Các bác biết bs nào chữa bệnh này hết không?
bị bệnh này khổ quá các bác.
em xin cám ơn.

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Cho em hỏi,
em xin cám ơn.
Bữa anh bạn có cho em 1 hộp nghệ của Nhật, dạng viên nén như thuốc Tây. Thuốc này công dụng chính là giải bia rượu.

Mỗi bữa đi nhậu về, em uống 1 gói (khoảng 6-7 viên gì đó), sáng hôm sau tỉnh queo. Lạ hơn nữa là ăn sáng xong không bị mắc nữa. Mỗi lần uống là tác dụng 2 ngày luôn.

Mấy bữa nay ngưng không uống thì ăn sáng xong lại mắc. Em sẽ thử uống liên tục 1-2 tuần coi sao.
Bệnh ruột kích thích

Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
Cho em hỏi,
em xin cám ơn.
M cũng bị ruột kích thích nè, trời mưa lạnh là bị đau đau, ăn j lạ lạ cũng đau đau, song tự dưng hết, nằm nghỉ là hết. K cần chữa mà chữa cũng k đc.

Hạng B2
3/10/18
123
3.339
93
57
Cho em hỏi,
em xin cám ơn.
Đại tràng hoàn PH, đã hết vụ ăn sáng xong là đau ị, sáng trời lạnh cũng đau ị, uống bia rượu tối hôm trước hôm sau cũng đau ị, uống có 2 hộp 40k/hộp khỏi luôn :), sướng!
Bị nặng dùng thử Tràng Phục Linh Plus xem, mắc hơn, 180k/hộp.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/5/15
196
795
93
Hồ Chí Minh
thanks các bác đã 4 vấn,

em dùng thử Tràng Phục Linh Plus xem sao.

còn nợ trần anh ơi.
Hết stress hết bệnh .... mà còn sống còn stress ... chỉ coa chết mới hết .. vậy nhe anh muốn hết bệnh biết phải làm gì rồi đó

Hạng B2
25/5/15
196
795
93
Hồ Chí Minh
sếp cũ của em có nhập loại này về bán,
nhưng mà bán ở thị trường vn không được, nên ngưng.
số ảnh lận đận, kinh doanh gì cũng ko dc.
giờ trụ lại dc cà phê vn, bột matcha nhật
em nghe nói nghệ này dùng để giải bia rụ.
Bữa anh bạn có cho em 1 hộp nghệ của Nhật, dạng viên nén như thuốc Tây. Thuốc này công dụng chính là giải bia rượu.

Mỗi bữa đi nhậu về, em uống 1 gói (khoảng 6-7 viên gì đó), sáng hôm sau tỉnh queo. Lạ hơn nữa là ăn sáng xong không bị mắc nữa. Mỗi lần uống là tác dụng 2 ngày luôn.

Mấy bữa nay ngưng không uống thì ăn sáng xong lại mắc. Em sẽ thử uống liên tục 1-2 tuần coi sao.View attachment 2090388

Hạng C
29/2/12
841
18.244
93
32
viêm đại tràng mãn tính hay sao vậy
hồi trước đi làm xa ăn uống ngoài nên bị đau bụng sau khi ăn, ăn xong là phải đi toalet
sau này bỏ uống bia, chỉ ăn cơm nhà nấu thì hết